Mờ mịt tương lai FLC, L14 và CEO?

Tôi đã trả lời 2 lần. Điều đó chứng tỏ bạn không biết đọc tiếng Anh như bạn nói. Well, không lẽ vừa ngu, vừa điếc như nick bạn? (Nếu quá lời, vui lòng không tức và mày tao, thanks).

Phân tích giá trị thực 3 con kia hộ cái. Đừng đánh trống lảng nữa. 3 con trong đầu đề , méo phải lý thuyết suông rỗng tuếch thằng hèn.,

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Cám ơn bạn đã dừng. Còn ai chưa muốn dừng?

gớm tiếng anh anh đồ…đi đầu tư mà tiếng anh… mấy thằng ngộ chữ. f0 như tao còn thấy GÀ

Haizz, phí công gđ cho ăn học… tầm này tuổi rồi vẫn phải làm mấy trò này là sao… làm 8 cty thì bị nó cho nghỉ cả 8… tự ảo tưởng hão huyền về bản thân. thương thay…

Nếu bạn hiểu tiếng Anh của Graham, bậc thầy của Buffet, đó được gọi là đề xuất ngu (tôi thực sự không muốn nói ra sự thật).

Thằng này xứng đáng cho nói chuyện với autobot. Tao 7. Ai eo tao đéo thèm khoe, cũng đéo cần mày tin nhé. Haha

Chụp mũ tốt đấy. Không hiệu quả.

Mới vậy đã mày tao loạn cả lên, khi tôi phân tích sâu vào L14, CEO, DIG, bạn sao chịu nổi?

Nick ảo thôi. Thể hiện ra đầy đủ thông tin nhưng thật ra là ảo đấy. Không nên mất thời gian với mấy thằng như này.

Tôi copy paste thôi, cho nó đánh mỏi tay :))

Các kiểu chụp mũ, tôi để cả face rồi, không ai tin bạn đâu. Không hiệu quả.

Thông cảm, theo Graham, huyền thoại chứng khoán, đó gọi là đề xuất ngu.

Ông thấy nó như một cái máy trả lời cân điện tử của bọn cân dong ko. Ai nói gì cũng trả lời không hiệu quả, ko hiệu quả…. Nghe chối tai ngứa đít quá.

Ông này là Broker. Vừa lướt qua Facebook rồi. Mà Broker thì căm thù cổ đất thế nào các bác biết rồi đấy…:joy:

Tôi copy paste 1 câu từ chiều nó vẫn chưa trl dc :))

Người như bạn thì chụp ai, chụp cái gì chả được. Trước mọi người, bạn là người không tin cậy. Còn với tôi, nó chả hiệu quả.

Quan trọng không ai tương tác. Còn kết bạn thì cứ gửi kết bạn thật nhiều là được mà. Nick ảo thôi.

Lo cv của mình đi , không thôi nghĩ thêm cty thứ 9 bây giờ , lúc đó nhớ xin vào L14 làm nhe haha