Mờ mịt tương lai FLC, L14 và CEO?

Trâu Quỳ welcome ông nhé kkk
Nản quá, gần 50 rồi mà dở chứng!

Hỏi thế phí thời gian, bạn vào đây Hoang Tung Thien post cho nó nhanh. Điều kiện đơn giản là chính danh và lịch sự.

Thủ đoạn không hiệu quả. Còn lời nào khiến người ta thấy nhục hơn không?

M chê mấy cổ kia thế giờ m đánh giá cao cổ nào để ae biết trình m, thực hành luôn đi chứ lý thuyết sáo rõng lm gì

1 Likes

Thanh niên lớn tuổi đề nghị khuyến nghị cp nào đ tư đc đề cử cho 5 vạn ae cái.

Mày kích để tao đẩy pic cho mày à. Những thằng điên chửi nó cả ngày thì chỉ có biết nhe răng ra cười :wink:
Cho mày nốt câu thôi kkk

Ông cứ để nó lòi ra cái mác phản động chống phá nhà nước bằng cách nói xấu Doanh nghiệp.

Nếu đúng theo bạn nghĩ thì chẳng phải bạn tự thừa nhận là dốt?

Chụp mũ vậy không tốt. Thủ đoạn phản biện kém hiệu quả. Còn gì hay hơn? Với lại, nó là sự thật, bản thân ông thấy nó xấu và chắc nhiều người cũng thấy nó xấu, chứ tôi chỉ nói sự thật.

Topic này có tính giải trí cao mà. Ngoài ra nó có thể dùng làm bóng thám không. Duyệt

1 Likes

Cổ phiếu bị “thổi bay” 90% giá trị, chuyên gia Lê Xuân Nghĩa cũng …tháo chạy? | Báo Dân trí Ông bằng cấp bằng ông này chưa?

Mọi người đừng đẩy bài nó nữa. Vào lịch sử hoạt động của nó ấy. Lòi ra dạng tiểu nhân thôi. Hôn phân bón ngay đỉnh, up bô người khác

1 Likes

Bạn nên tập trung phản biện vào bài viết. Các bạn nói nhiều về bằng cấp, tôi đâu có khoe bằng cấp trong bài viết? Còn các bạn vào hồ sơ đọc, là việc của các bạn. Còn ông Nghĩa tháo chạy là việc của ông ấy, nó chỉ thể hiện sự kém cỏi. Tôi vẫn sống khoẻ, cà phê, đọc sách, viết bài chia sẻ.

FLC, L14 và CEO vào đúng nhịp vẫn có miếng chủ thớt ạ kkk phân tích làm gì ở trong cái sòng bạc này :))

Well, bạn là người đẩy hiệu quả nhất. Cám ơn bạn. Thủ đoạn phản biện hơi kém. Còn gì nữa không?

thế ai đang khoe đây

Còn gì đó hay hơn để những bạn đọc khác đánh giá thấp bài viết của tôi, và đánh giá thấp cá nhân tôi nữa ấy. Thủ đoạn phản biện kém hiệu quả.

“Khoe” là cách dùng từ của bạn, trình bày trung thực kinh nghiệm là từ ngữ của tôi.

Cám ơn bạn. Tôi có viết trên facebook cá nhân Redirecting..., trang mới lập cách đây mấy tháng vì nick cũ bị mất.