MSR : Kho báu quốc gia đã thực sự được khai mở

Ok bạn, vậy thì tôi sẽ không tư vấn mã mới, chỉ thỉnh thoảng vào đây chém gió về Msr :slight_smile:

1 Likes

Thị trường đang hồi lại sau đợt bán tháo mạnh, tuy nhiên tôi vẫn chưa nhìn thấy nhóm cổ phiếu dẫn dắt hoặc bất cứ một cổ phiếu dẫn dắt nào xuất hiện. Tôi chỉ kỳ vọng Vnindex tạo đáy khi 1 cổ phiếu dẫn dắt xuất hiện và số lượng cp như vậy liên tục tăng lên, còn bây giờ chờ đợi với tôi vẫn là phương án tốt nhất lúc này.

MSR chăc giảm do vụ trái phiếu.

YBM ko bao giờ nên đánh. Lão Huy ko đáng để anh em đâu tư đâu. Cty mình năm sát bên nhà máy ybm cùng sản xuất bột đá nên minh biêt. Quản lý siêu tệ luôn

1 Likes

Tớ ăn cổ tức ời bán lúc 9 hết ời =))), còn 1k ngồi ngắm chơi

Tôi đã nhìn thấy cổ phiếu dẫn dắt đầu tiên xuất hiện, đây là tín hiệu tốt cho thị trường chung.

Như đã chốt trước đây với ae, tôi sẽ không tiết lộ đó là mã gì chỉ chém gió duy nhất về Msr.

1 Likes

Tôi đã mua Msr, có chút lãi ngay trong phiên, giá đang khớp 15.000vnd/cp. Tôi đã làm y như tính toán, giá 15.000vnd/cp là mua.

bác ghê phết, báo cáo quý 3 chưa ra mà bác máu nhể =)))

Tôi không quan tâm tới báo cáo, nếu lái đạp tiếp tôi bán cắt lỗ, còn nếu giá lên tầm 20.000vnd/cp tôi chốt. Tôi nói rất rõ rồi, lái Msr khá bẩn, đánh ngắn hạn không chơi dài hạn.

bác đánh ác qué =))

Chuẩn bị sẵn sàng tinh thần cắt lỗ :grinning:, chơi với lái bẩn thì phải cẩn trọng hơn bội phần.

mong bác chia sẻ!, anh em cùng thảo luận!

Hôm qua cũng mua được 1 ít, hy vọng đúng!

1 Likes

lái nó lao ra bet 100k giá 14.9 ae vào mua thêm ít kìa , ôi lái msr đánh ác thặc

Luca đọc lai nguyên tắc mua tôi post trên nhá, giá giảm dưới giá mua hôm nay tôi sẽ không mua nữa, đợi hàng gần về rồi tính tiếp, sao phải vội.

Giờ vẫn đang lãi, tuy nhiên vẫn phải đợi hàng về, nếu lái đạp thì có hàng mà hạ chứ. Từ nay tới lúc hàng gần về tăng giảm tôi không quan tâm.

Đã mua đủ khối lượng cho hôm nay rồi, cho tiền cũng không mua nữa. Trần hay sàn cũng như nhau, vì hàng chưa về, nên không thể làm gì được.

Mua 1 ít để đấy k quan tâm lắm, bác chủ topic cứ theo sát & update giúp ae là đc :smiley:

Msr chưa vào setup quen thuộc, nên chỉ mua trading thôi Bác, khả năng tôi sẽ không tăng khối lượng, vì bắt đáy không phải là việc ưu thích :).

có báo cáo quí 3 chưa bác

Tôi đã trả lời ở bài trước: