MÙA THU CHO EM! những cổ nên có trong mùa thu để cùng sưởi ấm Đông 2022

Full cổ chưa

1 Likes

Rồi a ơi

Hóng bạn, nhưng còn giải quyết mấy tồn tại. Vì sâu quá

1 Likes

Mình vào pic trễ, bác cho mình hỏi LCG đánh trung dài hạn hay lướt T vậy ? Cảm ơn bác. Chúc bác và ace trong pic ngày mới vui bà thuận lợi

2 Likes

Chào cả nhà! Nay Bận nên k cập nhật dc ngay cho các bạn:

1 Likes

T+30 quay về thôi b nhé. Cái này k có đúng sai chỉ là cá nhân t thấy vậy. Cứ mỗi độ này đến tháng 10-11 đtc hay có sóng, lớn bé hay sóng xuống còn nhìn vni và dòng tiền lớn. Mình nghĩ mã tốt về nền cứng các bạn cứ gom dần. Ai kẹt thì mua rồi đảo hàng.

2 Likes

Nay t bán hết Pet khi thủng 40 ( giá vốn 37,x )
Hạ 1/2 IDI tại 20 (nguyên nhân là thấy lái cố ý đè, lực chốt lời (bán hoảng loạn) của đội đu vùng 22 khá cao)
Kết thúc 23/9:

Nav: 40% IDI + tiền (nay idi chia cổ tức tiền nên giá tham chiêu là 19,75 nhé các bạn)
Vẫn nhận định cũ: thuỷ sản- điện- và một vài mã riêng lẻ (ăn sóng ngắn và có câu chuyện) chơi hết năm mới tính
:four_leaf_clover::shamrock:

1 Likes

Cảm ơn bác nhiều. Chúc bác buổi tối an lành cùng với gia đình

1 Likes

Có thể sẽ xấu, nhưng Việt Nam! Chưa phải là xấu nhất tại thời điểm này! Chia vốn để tự tin qua lúc ai cũng bi quan nhé các bạn

Ai có sẵn mua: idi -18

2 Likes

Có 17,6-17,7 kìa ae gom 1/2 ok

1 Likes

Nay có sàn or gần sàn mua đủ phần muốn mua “IDI” dự phòng tiền+ k dùng MG nhé các bạn

2 Likes

Pet nay có sàn mua ok.

2 Likes

Hdg có 39,x hnay thì mua

2 Likes

LCG của bác hôm qua vẫn xanh. Hy vọng hôm nay cũng vậy

1 Likes

Tcd mà k thủng 12,x là sắp tới quan tâm dc đó bạn. E này lái phũ:))) trao tay pht vùng 27 mà đạp về 8,88

3 Likes