MWG – đã còn đơn thuần thế giới “di động” hay không?

WOW 170 chưa ta

15 Likes

Mua giá này dc k Hữu Hoà?

2 Likes

vị thế hôm nay k nên mua

15 Likes

Mình lại có góc nhìn khác với bác, sáng nay mình đã mua MWG và vẫn tiếp tục đang mua, đã theo dõi từ phiên bùng nổ mùng 1 tháng 4 và hôm nay khẳng định MWG đã bước vào uptrent, xác nhận hôm mùng 1 tháng 4 là bùng nổ thật sự không phải bẫy.

2 Likes

Không sao cũng là tk có cổ phiếu chỉ là vị thế k phải là vị thế mua. Nói thì nói nhưng blue kéo thì đoạn này nên ở trạng thái holding, k phải trạng thái mua

16 Likes

Đoạn này chỉ ăn blue thôi, blue sẽ thay nhau chạy.

2 Likes

Thế mới sợ, đoạn nào blue chạy gấp đều gãy đau, k cẩn thận vị thế thì người mất nhiều là người cuối cùng mua. Mấy case đó toàn Hòa phải giải quyết nên đoạn này cũng trầm tư lắm chủ thớt

16 Likes

Blue chạy mà đánh Blue thì mình lại thấy yên tâm, chỉ sợ kéo blue nhưng cứ ôm mid thì chỉ có hòa và lost. Bue toàn tổ chức ôm, chân họ to nên chạy chậm, mình lợi thế chân nhỏ chạy nhanh, bọn mid đểu với pen mới sợ T3 chứ blue không sợ T3.

2 Likes

Giờ chờ thôi nhỉ, anh có giống Hòa k chứ Hòa thì tính k nhanh, trading liên miên vừa phí nhiều vừa đau đầu mệt. Giờ Hòa holding thôi, anh trading hay, được thì hôm nào Hòa mời cafe 2 ae trao đổi nhé !

15 Likes

À tài khoản mình lúc nào cũng 60 đầu tư giá trị và 40 để lướt, thật ra tầm này lướt cảm giác dễ ăn hơn nhưng vẫn phải giữ quy tắc.

2 Likes

Đúng như cái tên bác r, chỉ có thâm niên mới có view giống KH Hòa hiện tại ^^.

15 Likes

Cảm ơn Hòa, cũng được 11 năm kinh nghiệm rồi.

2 Likes

MWG chắc tăng trưởng tháng chắc vài tháng, có 1 dãy các tháng LN của MWG ở ngưỡng thấp nên dễ đà tăng nhỉ

15 Likes

Chắc sẽ vượt đỉnh cũ tầm 30% để thiết lập mức giá mới, MWG thì cứ xác định nó sẽ thành amazon của Việt Nam đi để biết tiềm năng của nó còn đến mức nào. Giờ dám cam đoan rằng rất nhiều người mua đồ mà MWG có là sẽ chọn MWG cho dù giá có cao hơn các nơi khác, nó dần dần sẽ bán hết những gì mà người tiêu dùng cần.

1 Likes

Nay VHM đánh thấy kinh quá, dễ ăn hành vậy ta

2 Likes

ồ sao cô đông VHM lại vào MWG vậy. À cứ đợi cổ phiếu về đã

14 Likes

sự kiên nhẫn đã được đền đáp

1 Likes

Bạn này phím hàng chuẩn quá nè. Follow cũng dc 1 tgian. like

1 Likes

a nhớ giữ gìn sức khỏe nhé, chứng cháo là việc cả đời,ngày hôm nay tranh thủ nghỉ ngơi lại sức, có sức khỏe là có tất cả :heart:

2 Likes

Cảm ơn bác nhé

15 Likes