Nếu VNindex tạo đáy tại 1230 (-20 điểm) thì nhịp hồi này dự đoán sẽ là 1345 hoặc 1425

, , , , , , , , ,

tình hình tt tăng nhưng thanh khoản kém hơn hôm qua nhiều luôn nhek

Chào bác, Hermes. Em đang nắm HHV, LCG, TTF, TCH. Mỗi con đền âm từ 20 đến 30%. Nhịp hồi này có nên thoát bớt không bác. Em xin cám ơn

E cũng thấy lạ sao hôm qua còn thấy nick bác bên F kia mà hôm nay đã bị khóa rồi. F bên đó toàn khóa nhiều cao thủ thôi nên giờ vào ko thấy nhiều bài chất.

Thank cụ bơm oxi cho anh em

Nếu âm quanh 20% có nghĩa là bác ko đủ đỉnh. Và bếu bác ko dùng margin theo mình ko cần cắt. Chờ cuối năm cửa về bờ or có lời rất lớn

Mình chỉ post cái hình minh họa trong bài viết hết sức bình thường, giống như hình ở bài viết. Vậy mà tụi nó cũng khóa nick :frowning:

1 Likes

Lợi ích nhóm… nó đút cục c cho vô mõm bắt nó ngậm cái mõm lại rồi … vl f3shit… gạo cội f3 sịt mà vẫn ko tha là hiểu rồi :joy:

1 Likes

Hi bác @Hermes nhé

1 Likes

Cám ơn bácHermes

1 Likes

Hi bro

test quanh 1260 - 1268 VN bật tanh tách thôi, chỉnh theo kỹ thuật :slight_smile:

5 Likes

Đứa nào khóa bác,em vẫn hâm mộ bác.Chắc lại con DHA hay con khbb chứ gì.Bắc đăng thế nó cay nó khóa nick là phải,nó đang cầm cả mớ hàng kia kìa

2 Likes

Bố nó ,nó cũng chả tha chứ gạo cội là gì

2 Likes

thủng 1200 thi là như 2018 rui

bên này thêm cái nhược điểm là giao diện nó kéo xuống kéo xuống nên dễ bị trôi tin nhắn á bác,
bên f cũ thì theo trang 10 cmt

1 Likes

bác top hnay lại mất hút rồi, hehe. Thị trường này đúng là bó tay chấm cơm rồi :smiley:

Khả năng sáng mai tạo gap rồi chiều hồi

E hay log máy tính nên cũng để ý vụ này lắm

Đi viện chưa Rắn