Ngôi nhà DIG Bự

Mở app ra mà ối dồi ơii
Pao ơi đg quằn quại lém nhỉ
:sweat_smile:

Tin mật!!!

1 Likes

Toàn thằng đánh bạc lại bảo là đầu tư, cứ gọi là 10 20 năm may mới được về bờ. Chào thân ái quyết thắng.

Mãi mãi nằm dưới đáy đại dương 10 đến 20 năm, đéo có thằng tay to nào nó cho lên ngay đâu. Hồi là cơ hội để mà cắt lỗ.

2 Likes

Cú wash out thập kỷ
Bọn t+ bán hôm nay mai ngày kia đéo dám vào lại
Ai âm nặng như mình thấy nó nhẹ nhàng quá
Kiểu như: kệ mẹ nó vứt đấy

3 Likes

Nick chú em theo như a nghĩ phải thêm 3 từ
" Quất mạnh vào lol mm"
Lượn đi cho nước trong

1 Likes

Nó vào lại thì giá vốn nó cũng bằng tài khoản của bạn chia mấy lần , bạn về bờ thì nó khéo cũng X 5 lần tài khoản :joy: :joy:

Đúng, cũng đau. Nhưng nó ra ra vào vào cũng đéo lãi đc mấy đâu
Cứ đấy mà xem
Quên đấy 15 năm từ 33 tr thành 1.6 tỷ kia

Chắc tao sẽ quên 20 năm để trở thành 1000 tỷ😁

2 Likes

Chúng mày ngu lắm. Bất động sản chết thì kinh tế chết ah. Bắt buộc phải cứu. Mà cứu dòng vốn lại quay trở lại. Thì Dig lên 30 nhé

1 Likes

Giờ mua thêm là margin à :grinning:

1 Likes

Giờ mới là thời điểm cướp xúc múc

1 Likes

Ahihi, bác này vui tính. Em chưa từng hô câu nào bán DIG bác nhé. Với em cứ ai mua DIG cũng quí, bất kể ít nhiều. Thực ra cổ phiếu quốc dân như VNM, rồi các mã bank, SAB, DBC …. em đều chỉ giải ngân 0.1% hay thậm chí 0.05% thôi. Như thế em mua DIG 1 lần đã gấp 10-20 các mã ấy đó bác ơi.

Sở dĩ em mua DIG với trọng số cao như thế vì nó góp phần cho em lãi gấp đôi gấp 3. Ngay cả dòng bank cũng ko sao đáp ứng nổi điều đó. Bởi dòng bank tổng vốn 3 triệu tỉ, từ nay đến 2025 chúng phải tăng vốn để đáp ứng Basel 2, Basel 3. Vậy là mỗi năm dòng bank nhét giấy vào mồm cổ đông 750.000 tỷ đến 1.2 triệu tỷ. Bị nhét từng đó giấy mà còn tăng gấp đôi thì mới là chuyện lạ. Dòng bank chính là dòng họ Tôn Nữ thị Mộng Năng. Sau này ai hô bán DIG mua bank thì các bác cứ thế này mà hỏi.

Túm váy lại: theo em bác nên đi khám mắt, ko cận thì viễn ạ =))=))=))

3 Likes

Em gái gáy hơi nhiều. Không biết con robot của em có dự báo được cả Ban chỉ đạo PCTN không, mà hô mua cả công ty vô chủ thế em ?

1 Likes

Dgc nhỏ lẻ thấy ngon lợi nhuận khủng, tiền mặt nhiều là bọn tổ chức ra hàng lấy tiền mặt, tưởng đỏ nhưng ko chín

Thôi thôi mẹ đừng có bốc phét. 10 năm đầu tư tôi chưa thấy ai mặt dầy như bà luôn. Nếu tay to ko ai lên đây bô lô ba loa như bà đâu. Tốt nhất nên im

1 Likes

Sau cơn bão cũng rụng khá r, ôm tiền gởi tiết kiệm 9% năm giờ chắc ngon ko

1 Likes

Tôi đề nghị chủ pic đóng pic lại. Giờ pic ô hợp như là cái chuồng trâu, chuồng ngựa. Toàn chứng mõm. Dẹp đi cho nó sạch F

Bác xem lại thử xem. Em đã từng nói con trâu trắng lập nick giống hệt em từ tên đến ngày sinh tháng đẻ thậm chí cả avar cũng y hệt.

3 Likes

nick nào giả mạo em. Đưa ra đây!

5 Likes