Ngôi nhà DIG Bự

Mày chạy thì chạy mịa đi, lải nhải mãi làm éo gì?

Còn gì tuyệt vời hơn khi index đỏ mà danh mục xanh bát ngát: DIG CEO LGL HAR TVB APG AMV…

Thằng ất ơ này nghiệp quá nhỉ. Mày đâm chọc ngkhac rồi cũng có ngày gia đình vợ con m ko có cháo loãng mà húp. Ở đây toàn ng có tiền, chả ai cần mày lên tiếng đâu. Có tự trọng thì cút về nhà xin tiền ông bà cha mẹ mà mua cp. Chứ chim lợn rồi mua giá rẻ thì hèn lắm.

ngưoi ta chỉ nói chủyen khách quan ai thèm đâm chọt làm chi

Hôm nay có thể DIG tím, hôm qua đã kéo trụ rồi hôm nay trả điểm thôi kkkk, chuẩn bị cho 1 tuần sau khởi sắc nữa. :smile:

Chiều nay bay ko Bác Mon, hệ A7 index dập dìu muốn phi lắm rồi, kkk

ko có chút lực bắt kiểu này lại xuống rồi

Nhìn thằng em ăn 49k cổ tức phê quá.Về 42 là giá trước chia rồi.Mình nhà nghèo ăn đc có tí :rofl:

1 Likes

Cút ko tiễn về đ tư cổ nào thì sinh hoạt room đó. Mẹ m ko dạy m phép lịch sự à, học đạo đức đê

Nay là thứ 6. Ko bay đâu. Có gì phải sang tuần

1 Likes

Sau này khi phát hành xong mua giá 1X Cty có tiền làm dự án thì số CP đó tăng lên tiếp , vì sao A7 hay nói lãi kép là vậy

Nhiều người hay chê cổ phát hành loãng , nhưng họ quên nhìn nội tại doanh nghiệp

Với 1 Cty mà tương lai chưa có gì mà phát hành CP loãng là đúng , nhưng với 1 Cty cơ hội phát triển còn nhiều thì phải cần phát hành để làm ăn tiếp

Nhiều người hiểu sai về CK là họ chỉ muốn đầu tư vào doanh nghiệp tốt để trả cổ tức hằng năm , mà quên đi cơ hội tim 1 doanh nghiệp sẻ phát triển trong tương lai mạnh hơn

Vì khi đầu tư vào doanh nghiệp đó cơ hội x vài lần TK là không hề khó , quan trọng la khâu chọn doanh nghiệp , mà cái này mình tin vào cách A7 chọn doanh nghiệp nên mình sẻ theo

1 Likes

Bản chất Doanh Nghiệp lên sàn để huy động vốn làm ăn , chứ nếu nó có vốn làm ăn ok ngay từ đầu thì nó cũng k lên sàn làm gì , nên giờ ai chê cứ chê thoải mãi

Nhiều ng cố tình nói chệch đi để hạ bệ cổ mà mình ko nắm. Hoặc cố dìm để mua giá rẻ. Chơi bẩn r cũng ăn bẩn thôi chứ nghiệp quá mà

CEO nay khỏe thế không ép bán xuống nữa à, chờ mua đỏ mà méo khớp

CEO trần thì dòng bất động sản lại bốc đầu, nhất là 2 em penny HAR LGL

Nổ súng rồi ae ơiii

xoắn đít rồi ae ơi

Có vụ gì hả ae

có vụ gì đâu, bán chán thì lại đua

1 Likes