NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

đất hà nam đang sốt, rẻ khoảng 25tr/m2 chỗ đẹp 35-40tr/m2, shophouse đối diện KCN đồng văn IV đang có giá 52tr/m2

3 Likes

dự án của TNR không sổ đỏ có mỗi hợp đồng mua bán với chủ đầu tư, dân kêu than cứ kêu, dân máu cứ múc, giá toàn 17-25tr/m2 ( không sổ nhá)

1 Likes

Tiết cung chắc còn dài lắm nhỉ.

Hàng cô đặc quá, 3 trần liên tiếp mà khối lượng khớp lệnh chỉ trên dưới 100k cp

2 Likes

Hold đến 5x không các bác nhỉ, trần liên tục đã mắt quá mỗi tội hàng đặc nên không thấy sôi nổi, sau 2 phiên trần đợt này thấy xếp hàng mua dài quá

2 Likes

Dạ. E cảm ơn bác. :grin:

1 Likes

800 tỷ các ông tìm mua được ở đâu 4 khu dân cư và khu đô thị không ? chưa kể nhà xưởng cho thuê, khách sạn văn phòng. và góp vốn 33% làm 82ha khu đô thị tân hà, đất các khu đó toàn 25-35tr/m2. Cổ nào còn rẻ thế này mời các ông phím tôi mạnh rạn bán và sang mua cùng với các vị

4 Likes

tôi định giá NHA giá bán 15tr/m2 thì doanh thu khoảng 5k tỷ, giờ giá đất 25tr/m2 thì có thêm 3k tỷ doanh thu, vì vốn đầu tư không đổi nên 3k tỷ này cũng là lợi nhuận rồi. 35ha X 25tr =…? chưa tính tân hà giai đoạn 1-2. Giai đoạn 1 đang giải phóng mặt bằng

3 Likes

anh ơi cho e hỏi chi phí làm HẠ TẦNG mình tự tính hay lấy số liệu ở đâu ạ? cảm ơn anh nhiều ạ!

bạn đọc cáo bạch và tìm hiểu các thông tin dự án, yên tâm thông tinh mình cung cấp chuẩn 99,9%

4 Likes

Em nay dc 10x khong? Thay khong ai ban.

Ku em mình ở UBND tỉnh Hà Nam vừa cho mình 1 số thông tin. Bác xem lại giá nhé, h mới hiểu câu nói của bác @Loi_cu_ta_ve “Cái bẫy chuột” dù em đang cầm NHA nhưng h e hiểu điểm bán ở đâu rồi.

1 Likes

1XX đi bác hahaha

Mình có NHA đấy. HAHA.

Thông tin gì thế bác?

NHA Chuột ăn to, ăn no vỡ bụng lăn quay ra chết thôi bác ơi

1 Likes

Bác nói dễ hiểu hơn được k bác :))

Ý là ăn bè mồm phải k bác :))

1 Likes

Bác theo dõi quá sát sao NHA, nể bác luôn ấy, sắp tới chắc bác có đi họp ĐHCĐ đúng không? , có thông tin gì chia sẽ cho ae với bác nhé. Thanks bác:)

Nhất bác nhì bác lối cũ…ok. toàn người giỏi. kkkkk