Những con tàu đắm chở đầy vàng bạc - gọi tên BSR

Nếu im lặng để cho lái làm việc mà cổ phiếu tăng thì em cũng tình nguyện lặng im.
Tiếc nhất là đến đoạn thu hoạch thì không còn nhiều người trên tàu nữa.
Thôi thì Phật chỉ độ người hữu duyên, chỉ khoán cũng chỉ dành cho những người biết kiên nhẫn và sáng suốt.

8 Likes

Em tạm thời hiện hình lên nói vài câu rồi lại lặng im. Hẹn gặp lại các bác trên cao độ khác.
Chào thân ái và quyết thắng!

8 Likes

Tuyệt vời anh ^^

1 Likes

BSR CƠ BẢN ĐÚNG VIEW bác nhỉ.

1 Likes

Bác mấy tuần chưa đánh răng rồi ???

2 Likes

Mai tàu rời ga bác nhỉ :grin::grin::grin::grin:

1 Likes

Hoá ra ae dòng P đang trú tàu nơi đây, e chào các bác :slight_smile: e đang cầm PVD BSR

1 Likes

Xác minh chính chủ hàng rác!

Chưa vội bác ơi!
Anh em bận ăn hàng mấy chỗ khác. Khi nào ăn xong no nê thì về đây múc cật lực thì mới lên được. Nhanh thì tháng 8, chậm thì tháng chín, có khi tháng 10 hoặc tháng 11, 12 cũng không chừng. Kaka…

3 Likes

Được lập trình rồi bác. Sao mà đi sai đường được?

1 Likes

Vậy chắc tầm tháng 10 đi, mùa đông năm nay lạnh lắm :grin::grin::grin:

1 Likes

Ờ Dầu 100 =))), Mùa đông thì nó phải tích trữ từ bây giờ, ông đợi đến mùa đông mới mua dầu mua gas à??? Dùng não tí đi, không biết đừng nói bừa, mai chưa biết thế nào đã phán giá dầu leo vài năm, chuyên cmn gia =))) Hài còn to mồm

hehe, đoán bừa thì nói bé bé thôi nha, tôi cắt bẹn tôi mua HUT cũng hoà rồi. Khỏi phải buồn, mà giá tôi bán 25.7 nhé. Thoải mái đi bạn ơi

Show tài khoản lên, đừng lấy ảnh người khác về làm của mình bá dơ lắm bạn à. Không có tầm nhìn cắt lỗ phải bẹn là nguu, nhưng lấy ảnh về làm của riêng là ngục đấy :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

tóm lại là bao tháng rồi ông chưa đánh răng :frowning:

1 Likes

Ơ show không được à. Vậy chứng tỏ lấy ảnh về lảm nhảm rồi, vậy thì đàn bà đàn ông có ảnh hưởng gì đến nhân cách giẻ rách của bạn??? Thôi mình không phí thời gian với một người vừa cùn vừa rách như bạn nữa, giờ cứ thoải mái lảm nhảm đi nhé.

2 Likes

Túc tắc là có quả ngọt bác

1 Likes

Nè bạn ơi, hôm nọ tôi bảo tôi cắt lỗ BSR sóng 2 để vào mã khác nè, lãi thật nè
À mà BSR tôi cũng ăn nửa con sóng 1 bạn nhé, ngọt lịm, bạn cũng bảo tôi cay đấy, nè cay không :)))

Bố cái ông mõm, đàn bà nhất cái topic này lại đi gọi ng khác là đàn bà, lỗ sml ra cay r muốn kéo ng khác xuống à? Thất bại :))

Lúc Bsr 29 thì Ceo giá 26. Tôi bán quay ra múc Ceo thì giờ nó đã 37 mà con giời đánh này nó vẫn loanh quanh 25. Tương lai giá dầu quá mịt mù. Ôm nó thấp thỏm ko yên. Lên ko đc bao nhiêu mà đi ngang với xuống quá nản.