Những ngày trò chuyện và bàn luận

Topic dùng để gửi các chia sẻ cá nhân của Hòa. Mọi người thích thì có thể vào nghe và bàn luận, nâng cao và giải quyết góc khuất đầu tư của cá nhân mình.

Hy vọng các video sẽ có ích cho mọi người và bản thân Hòa cũng nhận thêm các ý kiến mới mẻ ^^

7 Likes

Chúng ta đi về phương pháp P/E nhé, phương pháp dễ dùng, nghe nhiều nhất trên thị trường mình ở phía NĐT cá nhân.

5 Likes
3 Likes

Chu kỳ này cứ bđs mà xơi thôi

1 Likes

DXG có nhận định gì ko a Hòa. Tks

2 Likes

Em thấy mn nói về case này nhiều mà ^^, kỳ vọng cũ vẫn vậy thui ạ. Chỉ là em k tin BLĐ lắm.

1 Likes

Ban lãnh đạo của DXG + giao dịch của các cổ đông lớn em thấy hơi khó chịu.
Tùy gu mỗi người khi view về Cp này, phải xem xét góc nhìn BLĐ. Còn cơ bản DN k có gì anh ạ

1 Likes

à, chuỗi series sẽ nói về nhiều thứ chia sẻ. Không phím hàng, không viết về cổ phiếu mà chỉ nói thuần những vấn đề xung quanh công việc kiếm cổ phiếu.

1 Likes

Các video này không phải dạy, chỉ là góc nhìn cá nhân của Hòa :v:
Mọi người cùng nhau trao đổi tranh luận thì càng tốt ^^
Em không phải thầy giáo, chỉ là 1 bạn làm video vui vẻ, nên mn đừng coi em như mấy ông thầy tào lao trên youtube là được :))

3 Likes

Mong anh làm thêm cách anh đã làm để dự phóng được eps ạ :grin::grin:

2 Likes

^^ không thích thì bỏ qua bác. Sao phải toxic vậy bác

1 Likes

ừa anh đang làm :))

3 Likes

Em cảm ơn anh nhiều ạ😁

1 Likes

Hòa thấy ngành hàng không - du lịch như thế nào? Có đáng để quan tâm trong giai đoạn tới không? Mình cám ơn.

2 Likes

Ngành này chơi dạng phục hồi được. Không sure nhé, tùy tình hình tài chính DN nữa. DN trong nhóm ngành này đang có vài thứ không tốt về mặt tài chính, nên sẽ có vài thứ gây ảnh hưởng tới cổ đông nếu họ ra phương án vốn kinh doanh. Đoạn hồi phục giá sau khi tái bay các thứ chắc có, tăng dài thì chưa đủ.
Em view vậy chắc đủ rồi

2 Likes

Thuyết trình quả sách này mà gần 2 giờ sáng chưa ngủ =))

2 Likes

chào anh. Cho em thợ lặn ở đây nhé

2 Likes

Chiều làm về quả sách
Up coi cho vui nhé

1 Likes

Hy vọng sẽ có review về vài cuốn sách khác

2 Likes

một video mới về phương pháp định giá nhé

5 Likes