Nói thật là lúc này mình thấy cửa ăn to nhất là QCG

Cổ đông công ty nào cũng như QCG thì VNI còn lâu mới sập được.

1 Likes

Haha, sáng nay chưa biết tin 24/5 tăng vốn. Nhưng thấy qcg tự dưng xanh giữa cơn bão em liều bắt thêm 1 tí.

Có phải tăng vốn đâu bạn, chỉ là chốt quyền tham dự ĐHCĐ thôi, nếu có thì phải họp xong mới biết. Nhưng phải công nhận cổ đông QCG quá chất luôn. Giữ thật chặt.

Đúng r, mình nhìn nhầm bạn ạ

Vụ kiện xong rồi bác, giờ chờ chị Loan và chị Lan bắt tay nhau cùng làm thôi.

3 Likes

Đang ôm giá 15, ae vẫn hold chứ

vẫn hold mà bác. E vẫn còn 1 lô 17k5 bên trí việt, 1 lô gần 100k bên DSC. Mấy phiên nay cứ loanh quanh mệnh mỗi phiên giải ngân thêm vài k

với cả các cổ phiếu đã về nền 2020 rồi thì các bác không bán nữa

vol to tn thì nhiều đội cũng bị ép nôn ra hết rồi. đến t2 là rơi 400 điểm rồi. mà em vẫn kỳ vọng thủng 1k2 xong tuần sau trồi lên lại. em nghĩ tầm này giảm về bn ko quan trọng, có nhiều con đã giảm về đáy 2020 thì ko bán nữa

Mình vẫn nắm giữ nhé. Mấy hôm nay mình vẫn nhặt thêm 1 ít giá sàn. Theo mình giá cp giờ này con nào cũng thấp lắm rồi, con nào cũng có cửa ăn. Nhưng mình chỉ gia tăng hàng đã có. Mấy ngày cuối tuần rất nhiều thông tin tốt về biện pháp hỗ trợ đẩy tăng thanh khoản, ổn định thị trường…nên các zoom cũng bắt đầu nhắc đến bắt đáy r.

Bác nào cầm doanh nghiệp tốt mà xác định cầm dài hạn thì cứ kệ nó kẹp 1 thời gian là có người khiêng đi nhé. các bác yên tâm là 40k tỷ đánh cờ bạc phái sinh thì ko có chuyện dân ta bỏ chứng đâu. Dân tình đã có thói quen đầu tư rồi thì khi có cơ hội sẽ không bỏ qua. Từ lúc mình vào tt đến giờ ít khi thấy ông nào bỏ được chứng.

2 Likes

2025 :smiling_face_with_three_hearts:

Qcg xđ là ôm láu dài nhất định có ăn.

Game còn chưa ra mà, cớ sao phải xoắn. Mình cầm 130k vẫn b8nhf chân như vại. Xđ ôm ít nhất cuối 2023

2 Likes

kết phiên QCG leo lên 10.2 quá đẹp, đúng mốc hỗ trợ cứng. sáng tuần lại ối người đua lệnh mốc này

2 Likes

anh em mua tầm 13 14 cứ để kiểu gì chả lãi hoặc cùng lắm hòa con này nó ko lỗ, năm nay có game phát hành, từ giờ đến cuối năm thị trường ổn nó lại ủn lên ngay

2 Likes

Các bác chuẩn bị chưa ạ :rofl:

Khi nào bung vậy Anh Tám ??? :yum:

Hold trặt, đợi ngài x5, x10 thâu nè.

AE còn ai không ?! hết oxy rồi