Nóng! Ben Whyte quay xe, cổ đông CEO DIG vui mừng đón sóng lớn

, ,

Có tiền cứ múc mạnh, ngồi ở rốn vũ trụ rồi chấp chỉnh! He he

1 Likes

Quay xe hết vào cổ đất. Trc chê bao nhiêu, gào thét bao nhiêu thì giờ vào giai đoạn hoan hỉ bấy nhiêu. Ai chậm quay xe là bỏ qua cơ hội về bờ.

Trước đây thấy A7 nói cụm từ “ đẳng cấp khi đầu tư” mà vẫn chưa hiểu. Giờ thì em đã hiểu ý của A7 rồi

Vậy tính ra sau chia là lời gần 2.5 tỏi rồi , đều chắc hàng này bán rồi , giờ làm lại vòng khác :joy:

Bác này hồi trước gọi A7 là thầy, tới lúc thị trường xuống thì nói A7 không ra gì. Em nghe nói là vào 30-31 nhưng tới 38 trước chia đã thoát hết, cầm tiền nên tìm cách cl để mua được giá tốt, ngờ đâu…

Tầm nhìn e còn ngắn lắm ben ơi, e đầu tư chỉ dựa vào thông tin ngắn hạn nhảy loạn cào cào thì sao mà lớn đc. Thế này tư vấn cho ng thân nhảy cầu hết kk

1 Likes

quan tâm làm gì những đối tượng này em.
Có kiếm được chút tiền sau cũng mất hết thôi. Nó gọi là có tí phong độ chứ ko có đẳng cấp.

4 Likes

Ceo dig bắt đầu lăn bánh dần rồi đấy. Chuyến tàu lần này :rocket: mạnh

Loại người này tư cách, nhân cách sống quá dơ. Mày nên học đạo đức thành con người đi, chứ tao thấy phần CON trong mày quá lớn. Đầu tư có thua lỗ lời lãi tự mình chịu, đc ăn thì hô, thua lỗ thì chửi. nhân cách rẻ rách

1 Likes

Mày hiểu câu anh nói chửa?
Ngoài trình còn chất
Ku???

Đứng im để là chết à. Đu giá cao thì phải múc thêm trung bình giá chứ

Nói đến e này. ,lại đau h vân đu 30

Ae nhà mình giờ chỉ có Margin “rớt vô” á A…chỉ có các cổ đông sống chết cùng công ty như mình mới mong VN mình khác được a…bọn bẩn chim lợn chỉ làm VN mình dẫm lên nhau chết và thụt lùi với W thôi…

Tôi ko có DIG nhưng chủ thớt là cái loại rẻ rách :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Ok Bôn Lèn.

Quay như chong chóng :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

lưỡi không xương! tư cách kém.

Anh cả khởi động ga rồi, chiều chạy​:rocket::rocket::rocket::rocket::rocket::rocket::rocket:

2 Likes

Mút cái là khen ngay, đỉnh cao của nhổ liếm. Sống ko ai nể

Nhịp này kỳ vọng cuối năm lên dc 7x