Nóng ! Cổ giảm chim lợn chửi rát quá ! A7 Tán chuyện ck

30 với A7 chưa phải là tết, cổ giảm chưa phải là chểt mà có khi nó lại sắp vào khúc đẹp đẽ nhất. Thế nên mới có câu đường dài mới biết ngựa hay. Bóng đá phút 90+4 vẫn còn thua ngược…
Cái lỗi của A7 là đi trước xã hội, đi trước cá mập, cá kình…dạy nhiều nhỏ lẻ khôn lên, cũng đi trước và chiếm đc thành trì, kho báu…nhưng họ ko đủ tầm và sự dũng cảm để giữ thành…họ có thể chết, nhưng đó là quy luật ng giàu thuộc số ít
DIG đã bị hiếp dâm, bị trấn lột, bị móc họng, bị bầm dập, bởi hàm cá mập rất lớn.
Nhưng nó sẽ sớm quay lại hiện hình khủng long chúa, những chuỗi ngày CE dài bởi tất cả những ông khôn lỏi sút chờ múc rẻ hơn nhưng tất cả hàng vào hết mõm siêu cá mập chúa.
Chưa khi nào A7 tin mình thất bại hay sai. Lùi một bước biển rộng trời cao

423 Likes

Bóc tem

3 Likes

Chấm , nghỉ ngơi cuối tuần thôi anh

40 Likes

Bóc tem a bẩy

1 Likes

Double bóc tem a7 :rofl:

1 Likes

Thầy nói chuẩn

2 Likes

Nghỉ đi a bẩy kệ mẹ bọn nó xủa

1 Likes

tự thủ chiến đấu cùng thầy!

3 Likes

Bọn nó không đáng để thầy dạy. Giữ sức khỏe thầy nhé

Tym cho a

1 Likes

Chuẩn, lỗi của anh 7 là tiết lộ thiên cơ. Nên thiên cơ dịch chuyển thời gian một chút

9 Likes

Nghe A7 kể bao lần chim lợn xâu xé , chửi bới rồi chết thảm …. Ko biết lần này sẽ thảm ra sao :grin:

2 Likes

Cám ơn thầy.chúc thầy sức khỏe ạ!

Giống như bọn đâm vào lan đột biến, cứ quay tay động viên nhau xong mất nhà mất cửa. Heheeeee

3 Likes

tin thầy tuyệt đối…all in Ceo, Dig

Chết thế méo nào được Thầy ơi. Xuống rồi lại phải lên thôi. Mẹ cái bọn short

3 Likes

Thôi thế e lại lên đại gia rồi. CE mút chỉ

1 Likes

Cảm ơn anh Bẩy nhiều ạ.

2 Likes

Với em, trăm năm nữa cũng không tìm được một người nào như thầy.

2 Likes

Em ủng hộ thầy thầy ơi. nguyện cháy tài khoản cũng phải theo đến cùng trận này ak :smiley::smiley::smiley: