Nóng ! Cổ giảm chim lợn chửi rát quá ! A7 Tán chuyện ck

Ct mõm. chắc gì đã mua

tin đâu vậy bạn?thấy DIG vẫn yếu quá.

1 Likes

Đúng rồi bạn

Bác này chia sẻ thật hay không thì không biết nhưng lời lẽ cũng văn minh không văn tục chửi thề. Nhưng mà bác toàn dọa người khác làm gì bây giờ cổ đông Dig đã lỗ chổng vó lên rồi. Nếu bác thực sự có cái tầm cái tâm của người giàu thì hãy làm gì tốt cho họ đi, đừng phán nữa. Em hy vọng bác sẽ giúp được nhiều hơn nếu bác thật sự có tâm.

1 Likes

phân, dầu khí, điện, thủy sản…hôm nay bị phân phối ra ác liệt quá.

A7 thông tin như vậy.
Mua cũng tốt, mà ko mua cũng chẳng sao.
Mình cũng xác định đánh dài cùng a7 và dn.

Chim lợn trong này có vài loại. 1 là sáng nhổ chiều liếm mong ăn nhiều vòng. 2 là các ctck. 3 là đội sọc.

Lựa chiều hai con lái lợn dig ceo này nó đánh lên, fomo là nhả. Tầm này chưa cần nhả nhưng fomo là nhả. Giá trị lõi hai cp này quanh 1x. Chỉ mua hai cp này giá sàn. Còn cứ xanh tím nhả dần. Nhả xong qua mua bank đón đại sóng bank.

Để xem con tạo xoay vần ra sao

PCT Cường mua 10 tr cp, lần này 100% xúc rồi, giá này không mua thì mua giá nào?

AE nào sáng bảo a7 ko uy tín thì giờ xin lỗi a7 đi

Các con bò thấy oxi lại tưởng hi đờ rô kkk

Tốt rồi. Dig ceo tím ai đánh T0 nhả bớt ok nhé. Đừng có đú đu rồi vỡ alo. Nó có thể tím thêm vài phiên nưqx cũng đừng đu đú. Cứ đánh T0 hạ giá vốn sớm trước khi nó thoái.

Tôi nói rồi đầu tư phải có lòng nhân. @Sieucophieu12345 anh nên nhắn anh em đầu tư bình tĩnh. Cơ bản Dig, ceo sẽ phục hồi nhưng bất ngờ họ lại xả, vậy nên cẩn trọng chứ ko fomo nữa. Ai tb được giá vốn là mừng, chứ ko nên fomo rồi lại mệt.

Đây nhé, chia sẻ nhé. Dig ceo nó bắt đqauf quân bình nhưng còn hô còn chết, bình tĩnh mà xử trí tk nhé. Chúc mừng chưa thấy ai tự tử vì hai cp này được đăng báo. Tuy nhiên về dài hạn tôi cảnh báo cp bds sẽ còn giảm mạnh là thường nếu còn hiện trạng fomo thì còn chết nặng.

mọi ng im lặng cho cổ nó vận động tự nhiên

1 Likes

Dig ceo T2 là có thể ok nhưng T3 cẩn trọng.

Mấy thằng chửi tao về việc Ceo Dig đừng tinh tướng nhé. Tqo chỉ cách cho mà cubgf chung sống và đừng chết vì lái lợn. Còn chỉ lái lợn mới nói xấu tao.

Giờ dig ceo bắt đầu cân lại. Chú ý mai vẫn ok chứ ngày kia là mệt. Vậy nên biết mà dưỡng sức chứ ko lại chết vì bị lùa. A7 anh ấy cũng chỉ là nạn nhân và nói rõ rồi dig ceo cần vận động lại.