Nóng ! Cổ giảm chim lợn chửi rát quá ! A7 Tán chuyện ck

Hình như A7 đã trở lại, đã lâu không được nghe A7 phân tích vĩ mô

3 Likes

Thầy, có phải Thầy đấy không hay chỉ là hồn ma bóng quế ?

thỉnh thoảng lên uống trà đá, thời gian đâu mà chơi chứng b ơi

Bảy chỉ còn là dĩ vãng hãy quên nó đi ko lại sml tiếp

Hơn chục năm lăn lộn ck, tuii bay nghĩ nó để cháy tk sao, thua lỗ sao,…, cái trò nónkhoe tự thủ cùng anh em nên thua lỗ, con vợ phải bán Maybech há chungns bay tin nó ko phải diễn trò hay sao

Nó đáng để tau chửi, vì là thằng Thầy mà tâm địa bẩn, hô nđt học trò vào đu đỉnh, cố thủ, lúc giá đẹp nhất, chân một con sóng thì nó trốn mất…đủ hiểu rồi chớ. Khè khè

Những học trò chửi thầy nhưng giờ vẫn quay lại mua những con cổ được thầy soi thầy chấm à bạn

Ô nó đang vào sóng chân sóng bảo tao dỗi ko chơi hả. Haha

8cb9b35452fc03ecce6e199a9a571ef3750e9b86
Cũng chân 1 con sóng hô nhưng mấy thằng ốt lòng nó chỉ nghĩ đến hô đỉnh lùa gà thôi hả :clown_face:

Nếu đã nghi ngờ, sao không nghi ngờ những con cổ thầy chấm chỉ là cổ rác lùa gà. Nếu đã tin, sao không tin những con cổ đó thực sự là kim cương giá trị. Ai biết đâu là đỉnh. 10 lên 20 thì 20 đỉnh mà 100 lên 200 thì 100 là đáy. Giả sử lỡ tương lai điều đó xảy ra bạn có rút hết lại được những câu chửi khắp các pic trên F này không

Thầy đã bảo rồi thằng ngu đừng tin bố con thằng nào, giờ vni tăng rồi toàn các thánh, bọn nó xua quân chửi bỏ miej m đấy, im im thôi. Nhịp nhàng ra vào đợi thầy về rồi tính.

2 Likes

Haha chửi cho nó sướng cái mồm, kiểu có lí do để chửi, nhưng vẫn húp sụp đều đều

1 Likes

Giờ bác đã biết phần nào chưa!?

giờ chỉ mong thềy của các bạn quay lại hô mưa gọi gió để mình còn hưởng ké fame tí :smiley: ko biết giờ này thềy an dưỡng cho qq nào rồi

1 Likes

Ae nhận đình dòng nào dẫn dắt thị trường nhịp tới?

Bố ông, thầy tầm nhìn xa, chấp hết…rồi có lúc tuii bay sẽ phải ngả mũ thán phục quỳ lạy.

A7 mãi đỉnh DIG và NVL

Chỉ 1

Đúng là đẳng cấp là mãi ^2 … ở cái xới này chả có thằng kac nào đủ tầm và bản lĩnh như Anh tao … DIG …DIG … DIG bố của các loại chym lợn chấp hết … vào xới thôi Anh ơi

Một thực tế tôi thấy là sau 10 năm ở ttck, thằng ku 7 làm ra trò gì thì tôi chưa biết. Nhưng 1 thực tế mà ku 7 đã làm đó là dạy ra 1 lũ gà chỉ biết mỗi một việc đó là … CHỬI

Và thu hút được một nhóm :
Đóng 170 triệu chỉ để đi học … chửi
Mua sách 200k gì gì đó và trong đó chỉ chuyên về nói đến việc … chửi

2 Likes