Nóng ! Cổ giảm chim lợn chửi rát quá ! A7 Tán chuyện ck

Quả này thì CE hết tuần

A7 toàn dậy công thức tiền lẻ đổi tiền chẵn

15 củ mà lên cả 100 toi

Ko có ý gì nhưng tầm này ông nào cầm dìg ceo cũng hold thôi. Giá này còn bán đ’ gì nữa. Nhất xanh cỏ. Gom thêm thóc hôm tới múc nhé quý zị.

1 Likes

Ko muốn hô hào nhưng phải nói chỉ có a7 mới là người tử tế nhất cái sòng này,ae mãi theo.

4 Likes

Cảm ơn những kiến thức mà a cho đi. Giờ phút này a vẫn đồng hành cùng ae, cùng doanh nghiệp. Thứ 2 tới còn chút e vào xúc tiếp. Đã sợ thì sợ cả thể. :grinning:

2 Likes

A cũng sút lâu rồi mà múc lại chưa anh, chấm lần này đi

Rồi 1 ngày cả xã hội sẽ phải điên loạn với đám nhà a7

Thầy mãi đỉnh! Cái đỉnh của Thầy chính là dù biết chia sẻ kiến thức ra sẽ gặp nhiều thành phần mắt dậy nhưng chính vì thế mà kiến thức đến được tai những ng như em. Dù có bị ai nói gì thầy vẫn vững vàng như vậy. Cảm ơn Thầy!

6 Likes

E nghi quả này sóng cực mạnh

1 Likes

Làm cốc cafe điếu thuốc thôi thầy. Đời nó bạc thế thầy à. Nhưng kệ con mẹ chúng nó, bọn e vẫn đứng bên thầy. Mặc dù chưa được gặp, chưa tiếp xúc nhưng tư duy của thầy nó ở 1 cái tầm khác. Thêm nữa đó là sự tử tế ở thầy. Bọn e nể ở chỗ đó. Cuối tuần thầy nghỉ ngơi để bọn em giết chim lợn cho

11 Likes

Cổ phiếu bị thù hằn trên sàn ck. Mà các bố cứ bô bô, cứ hô hào
A7 bớt hô hào đi ạ. Cổ đông thì chê các ngành khác , các cổ khác trên sàn ck.
Tôi nghĩ đây là kết cục của các thế lực nó hợp tác trong việc thù hằn này ( các CTY ck, các cá mập của cổ khác…).
Cổ đông DIG làm ơn tỉnh táo
Ông đang gây ra 1 vụ thảm sát đấy a7 ạ. Ông chê tất cả các ngành khác, các cổ khác.

A7 người tử tế, hào sảng nhất TTCK VN.

Vưng tin theo thầy. 1 cổ cũng ko rớt đc.

Luôn là thế, đẳng cấp là không bị rơi hàng trong giai đoạn này. Những con gà luôn thể hiện cảm xúc tiêu cực đoạn này, sự khác biệt của người có đẳng cấp và lũ gà vịt

1 Likes

Em mãi tin yêu và cảm ơn A7 rất nhiều ạ. Từ khi đọc được tư duy A7 e đã theo đến cùng. Trận này thua k bao giờ e bước chân vào Ck nữa.

3 Likes

Dậy gà làm giàu khó lắm thầy, được ko một lời cảm ơn,thua quay ra chửi. Khai thông gà là ko thể @Sieucophieu12345

1 Likes

Thuyền DIG giờ mất lái hả thầy :cry:

1 Likes

Hay quá A7!

Dig cam kết lợi nhuân năm nay 2000 tỷ

7 Likes