[Nóng] Tiện ích mới dành cho Cộng đồng F247: Báo cáo phân tích ( RESEARCH) & Cập nhật Reaction trong comment

Hình như phải gõ mã chứng khoán ấy bạn! Ô đó ghi tra cứu mã chứng khoán, chắc nhận mã ko nhận tên doanh nghiệp!

Nhưng mình gõ mã ấy, lúc gõ xong thì có hiện nhưng ấn enter thì mất hết thông tin luôn :((((

Bác @Pain_point gõ vào thanh trên cùng trang phải không? Bác vào link này F247.COM gõ cho nó thoải mái nha, gõ kiểu gì cũng ra hết luôn

Cho mình hỏi, cái frontend này khá giống với bên fireant (không biết liên quan như thế nào) nhưng sao dữ liệu đang khác nhau vậy admin, cụ thể như ví dụ của mình là phần tỷ lệ sở hữu, 2 web đang thể hiện khác nhau, có nhầm lẫn gì không.

Ghê thiệt hen ^^ có luôn cái bảng điện là em khỏi loay hoay mở 3 4 tab rồi

1 Likes

Đã thử,tiện ích tốt quá

1 Likes

kkk quá đã rất thích tính năng này của f247 nha

Chào bác, bác có ảnh chỗ đó không ạ, để em kiểm tra rồi fix lỗi sớm cho nha (^ ^)

Ôi từ lúc bấm vô cái link của bác trên gửi thì em tìm được bình thường rồi @@ lạ lắm ạ, nãy thì đánh 3 mã liên tiếp đều bảo “Không tìm thấy mã chứng khoán”, giờ thì ok rồi. Nhưng vậy các admin nên để cái dòng cạnh khung tìm kiếm là “Tra cứu mã doanh nghiệp” cho đỡ lầm ạ.

Em cảm ơn các admin đã quan tâm, dù có khả năng cao là máy em lag…

Đã nhận ý kiến đóng góp từ bác :wink: , f247 sẽ có những thay đổi để các bác có thể sử dụng tiện lợi hơn.
Mà có phải cái ô ngoài trang chủ không nhỉ?

1 Likes

Mặc dù cũng k có gì mới lạ nhưng f247 cứ update mấy cái tiện tiện như này cũng thấy bồi hồi xao xuyến là thế nào nhờ = ))))

1 Likes

Tiện cả mượt vđ" các ad ạ :)))

Thanks Mod!

Không lag xíu nào luôn. Xịn.

1 Likes

Bị thích cái phiên bản pc ấy ad ạ, bố cục ló lại cứ nà hạp ní :v

Ngon hết lước trấm luôn ae ơi

F247 kiểu bị tâm lý ý, đỡ phải chuyển qua chuyển lại hẳn :kissing_heart:

1 Likes

Công nhận, gọn gàng đỡ rối mắt :rofl:

2 Likes

Chưa thử trên mobile, nhưng trước hết là chấm trên pc rồi đấy!

1 Likes

Tối về test bản đt xem sao, hiện tại thì bản web quá là okee r ad nhé (y)

1 Likes