[Nóng] Tiện ích mới dành cho Cộng đồng F247: Báo cáo phân tích ( RESEARCH) & Cập nhật Reaction trong comment

Mình đoán chuẩn đét mà

Cơ mà k có mục info các babyshark à ad ơi : (

1 Likes

Không ngờ có ngày hôm nay, team admin và lập trình viên nay ngầu đét :))))

Nhiều tính năng mà forum vẫn mượt ạ, nể các bạn

Vãi bác =)))))

Quả là 1 thiếu sót k hề nhỏ mà, haizzz = ))))

Dạ, lỗi này do phân loại dữ liệu team kiểm tra bị sót. Cám ơn anh/chị đã phản hồi. Team đang kiểm tra phân loại để điều chỉnh. Trong giai đoạn này, các tính năng đang dần được hoàn thiện và áp dụng cho cộng đồng nên không tránh khỏi sai sót, rất mong các thành viên phản hồi tích cực về các phát hiện sai lỗi để team hoàn thiện

1 Likes

Mod trả quà thôi @Suzy

1 Likes

Win-win :blush:

không có mục lưu chỉ báo kỹ thuật mà mình đã lựa chọn trên biểu đồ trong tài khoản F247 bạn nhỉ ?? Mỗi lần vào phải nhập lại các chỉ báo mà mình thích phải ko bạn ???

WOW… Diễn đàn uy tín quá,. Nay mới biết có thêm phần tra cứu doanh nghiệp

Một issue nhỏ là phần tỷ lệ sở hữu của cổ đông đang có vẻ không chính xác

Đợi có app nữa là đỉnh luôn

Đỡ mất công đảo qua đảo lại để xem thị trường, bây giờ tiện quá r

Ad cho mình hỏi ở thanh tìm kiếm “nhập vào mã chứng khoán” thì mình nhập IDC (như hình)
184

Sau đó nó sẽ hiện ra các thông tin cần thiết về IDC

Tuy nhiên khi mình tắt đi và nhập vào HPG (như hình)
186

Thì khi tìm kiếm nó vẫn hiện ra IDC chứ không có thông tin của HPG (như hình)

Chỉ khi mình tìm kiếm “nhập vào mã chứng khoán” ở cửa sổ bật lên thì mới hiện ra các thông tin về HPG

Admin check lại xem như thế nào nhé, để xem có phải là lỗi không hay do mình load chậm :grin:

Đi ngủ đi má, ở đó mà chém gió = )))))

Bản máy tính PC khá mượt, tin tức hầu như là tin mới lên cực nhanh (điểm cộng là mới hơn cả các báo như cafeF ) . Biểu đồ Chart khá xịn

Bản mobile thử thì hình như có lỗi câu hình cho Iphone xs

2 Likes

Chương trình gì mà có quà vậy mod @suzy?

Bản mobile(ios), vào xem chi tiết 1 tin, back lại thì nhảy lại tin đầu. Nên giữ lại vị trí tin đang đọc ad @suzy

Ô hay, hay thật là hay
Nhập mã chứng khoán tra ngay tin bài
Doanh nghiệp cập nhật liền ngay
Biểu đồ kỹ thuật phút ngày có luôn.
F247 thật khôn
Phục vụ tới bến mê hồn chứng gia.
Vào rồi không có lối ra.
Ở đây sướng quá, như nhà thứ hai.

Trọng Vui vẻ
Kính tặng diễn đàn F247 nhân dịp cung cấp tính năng mới phục vụ nhà đầu tư với tấm lòng biết ơn!

1 Likes