NVL sẽ đi về đâu?

về bằng 1/2 giá HQC, tầm 1.x

2 Likes

Mình chịu. Mình cũng đang mắc kẹt đây. Cứu bác chính là những người bác cứu hôm giá 25.35 đó. Họ mất nhiều hơn mình nhiều bác ơi. Giờ họ đang chờ sàn thêm 2-3 phiên nữa mới vào mua cứu lại bác và tôi cùng nhiều người khác bác ạ. Đời mà, ân nhân cứu mạng sau đó chính là nạn nhân

1 Likes

Bác cứ làm như giấy lộn ý. Cùng lắm giá 18 là bay mầu hết. Hàng ngin bàn tay đang lăm le xuống tiền hốt sạch. Lần nay thì cả NVL và PDR cùng cất cánh. PDR khả năng chỉ 1 nhịp là xong không như NVL mọi người cứ cố bán cho bằng được. Đợi lên rồi bán có phải hay không. Đổ ra một đống cả mấy chục triệu cp thì ai khuân được. Những người bán được ở gái 25.35 họ chưa kịp hoàn hồn mà mua vào. Giờ họ tỉnh ra rồi.

2 Likes

Nó chơi kiểu đó bất nhơn lắm. Mà luật nhơn quả có khi nhãn tiền chứ không chờ đến đời sau đâu. Ae nào giờ kẹt coi như cổ đông lâu dài, vài năm sau mở ra xem vậy

2 Likes

Đất cát nhièu mà gặp thằng bất nhơn thì còn cái nịt

2 Likes

thứ 2 tuần sau giá 18k thì lại đẹp thôi

2 Likes

Tuần tới giá NVL ngon quá. Các bác thoát hàng ở giá 25.35 giờ chỉ mong thứ 2 đến thật nhanh. Một lượng tiền khổng lồ 161 triệu cp đã bán được tương ứng hơn 4k Tỉ đang rình mò, chờ giá 20 hoặc 18.5 thì một phát sạch bách . Lại tranh mua tranh bán thôi

1 Likes

Mọi con mắt đang nhăm nhe số cp ít ỏi trên sàn của NVL. Khi chưa giải cứu thì chỉ 40 triệu cp là 1 vấn dề lớn. Còn bây giờ 80 triệu cp là chuyện nhỏ như con Kiến . Mình bắt đáy hôm giá 25.35 và mình sẽ không bán đâu. Rình khi lệnh chạy ào ào lao vào mua thêm

trời đất ơi bác ơi …

vào múc hộ cái bác ơi,

1 Likes

thực tế cho thấy múc vì P/E rẻ, hay bất cứ gì rẻ, trong thị trường đi xuống, là cách đốt cháy tài khoản nhanh nhất.
bác bên trên cứ mua NVL kiểu này thì khả năng còn lâu mới thấy đáy.

về 1.x chắc chắn mua 1 triệu cổ bác

Kiểu này chắc giá 15k mới chạy được

1 Likes

hàng lởm ko cần quan tâm hay giải cứu, bảng điện đã trả lời, lao vào hủi này làm gì

1 Likes

+1 like :call_me_hand:

Cuộc chơi của bò tót… Nhảy vào sới nên nhảy ra ngay kẻo bị đạp mất xác đấy.

1 Likes

Nó đi vào túi nđt khi mua và ra khỏi túi nđt khi ban.

1 Likes

chơi kiểu 50/50 này thì em có vài bộ môn khác nhanh hơn, bác có muốn tham khảo ko :rofl: