Ối zời ơi! Kho báu 60 tỉ đô vào chia nhau mà thành triệu phú. Xông vào cướp ngay cơ hội x100,x1000 lần tài khoản

DAH đẩy mạnh bất động sản, mảng du lịch khách sạn thì hái ra tiền.

1 Likes

Chiều tím lại vào đu. Không tranh thủ mua lúc rẻ rồi cướp không có hàng.

Hàng bán hết rồi thì chiều lại tím thôi.

đâu còn trôi nổi bao nhiêu bán cho phí cuộc đời

nhìn cách vận động của em nó mà cứ đem của ra bán

Hàng bán xong hết chiều lại tím.

hình ảnh

Chiều tím

hình ảnh

công ty kinh doanh khách sạn, dịch vụ lưu trú lại đi so với các công ty chuyên bán bất động sản. Dịch dã như thế này có làm ăn được đéo đâu lợi nhuận năm nay nếu có thì may ra đủ để trả khoản lỗ năm trước. Năm trước không có doanh thu từ mua bán cổ phiếu của lãnh đạo công ty nay thì còn lỗ nữa.

Tổng bán 7tr CP vào lúc này , khối ngoại chỉ bán có hơn 2 tr , vậy ông nội nào đang xã 5tr 1 phiên vậy , sắp về bằng giá mua của em rồi

Giáo sư ellon Phong nghe lời chuyên gia đã full magil bank , thép . Giờ gs phong đang rất buồn , căng thẳng khi tài khoản cứ lao dốc…

Vào bank chỉ có bank xác, nó in hàng mấy tỉ tấn giấy mỗi con thì tiền đéo đâu mà đẩy được. Chúng nó in vô tội vạ.

Ceo đang chỉnh , nghỉ ngơi để vào chu kỳ tăng mới , muc tiêu ngắn 200k . Dài 5 triệu 1 cổ ,…

Đeo cướp nhanh tí nữa tím, sang tuần lại tím.

DAH đang rẻ như bèo.

hình ảnh

Pic thấy mỗi chủ thớt lao lên cướp hàng

Giữ DAH ăn 100 lần

hình ảnh

Có mình bạn ơi, giá đỏ múc thêm 1 ít. Có ai bắt Bác phải mua đâu nhỉ:)! Chỉ sợ đến lúc Bác lại xếp gạch Mua ở tận Huế thôi,hehe!

Ceo là xiêu cổ , cứ chỉnh 15 % xong lại x2 , x3 tài khoản , gấp mấy lần buôn ma túy…,…

Kỳ vọng của Bác như vậy, mình cũng chúc Bác thành công. DAH còn ngon hơn CEO ở thời điểm hiện tại.

Lúc CEO 8-12 có thấy Bác hô hào gì đâu, giờ X6,X7 Bác lại Tung Hô ghê vậy,hehe!!!