Ối zời ơi! Kho báu 60 tỉ đô vào chia nhau mà thành triệu phú. Xông vào cướp ngay cơ hội x100,x1000 lần tài khoản

Mua khi giá còn đang rẻ cụ ơi, khi chưa ai nhìn ra và để ý. Đến lúc ngon thì giá x7 rồi. DAH giờ như CEO thời chân sóng.

1 Likes

Mấy Bác khác đang nhòm nhiều rồi, chỉ là sớm hay muộn dòng tiền lại đổ về DAH thôi Bác. Lên sớm ngồi chỗ đẹp ngắm cảnh Hồ Núi Cốc là Ngon,hehe!
Từ HN lên TN chưa đến 1h, Bác nào chậm chân thì vòng vào tận Huế rồi mới quay ra Hồ Núi Cốc, Tốn nhiều xèng hơn thôi,hehe!

Nhiều cụ còn đang nghi ngờ hoài nghi đến lúc nhận ra thì lên 5x rồi.

1 Likes

Hai phiên nay là rũ sạch lớp ăn line, kẹt hàng. Lớp nhà đầu tư mới thay thế sang tuần ce cả tuần.

1 Likes

Nhiều người cứ thích nghe bài “Hoang Mang” của Hồ Quỳnh Hương, khổ mỗi tội là e ấy có được như e Mai Thú Y đâu, cứ phải thực tế, Ngon là Xúc Mạnh mới Giàu Sang Phú Quý.

Bác nào nhanh tay thế, nuốt cục 25k trong tíc tắc,hix

Đợi đến lúc đó thì giá nó cao vút vào ăn được 20% là cùng. Sắp tới bung loạt tin tốt rít lên mặt trăng luôn.

1 Likes

Thời gian nữa đua nhau cướp hàng không có. Sau đợt này thay máu hết sạch đám cổ đông ysl.

1 Likes

Đã là Kim Cương thì muốn nó Xấu cũng không được Bác ah. Bây giờ còn giá ngon, lúc đưa mẹ nó vào tiệm rồi cứ khen ngon thì mình chịu. E DAH này làm mình nhớ đến phim “Kim Cương Máu”, 1 viên thôi làm bác Da Đen phu mỏ Đổi Đời luôn.

Nhiều nhóm đã bắn tín hiệu mua nhưng vẫn hoài nghi nên chờ thêm cho chắc chắn. Lúc đó chắc lên 2x nhóm này sẽ đẩy lên 4x,5x. Đá DAH chuyển mình thành kim cương thì giàu to.

1 Likes

Ai chơi chẳng muốn Thắng, mình cũng vậy,hehe. Vẫn canh giá đẹp túc tắc múc thêm. Càng đông chợ mới vui được, jo mới là Phiên Chợ Vùng Cao, thời gian tới là kiểu Đại Siêu Thị, nhà nhà chen lấn để tranh mua, đến cuộn giấy Vệ Sinh cũng ko còn,hehe!

Kết phiên đẹp, đám cổ đông lướt vài line hít bụi và đám ysl xuống hết. Sang tuần đua tiếp, sẽ có nhiều tin tốt chờ đón DAH lên đỉnh cao mới. 5x.

1 Likes

Mình sợ nhất những Đồng Chí nào cứ muốn làm Bố Thiên Hạ, dễ hát bài “Xuân Này Con Không Về” lắm, điềm đạm đi Bác ơi. Tìm hiểu chút về DAH đi, cũng không mất gì mà:))!

Thằng đầu c-h-o như mày có nhìn ra không. Thằng bố con mẹ mày ăn c-u-t hay sao mà đẻ ra mày đầu c-h-o. Lúc rẻ không mua đến 7x rồi mới nhận ra ngon.

hình ảnh

Bố ông soros hấp quá

1 Likes

LNST Quí 3 của DAH 14 Tỷ khoảng 25% so với kỳ vọng 60 tỷ.

1 Likes

Lái nuốt vs nhau chứ ai ạ =)). Em có linh cảm DAH sang tuần sàn liên tiếp, anh em sẽ bị kẹp hàng, muốn thoát cũng khó. Quả này xác định lỗ nặng :frowning:

1 Likes

thôi nói chung ô soros này đặt tên đúng theo thần tượng đầu cơ là chính ae nào theo thì nên TA chuẩn chỉ nhé k vào lại gãy cả cỗ các bác lật lại topic “Cảnh báo một đợt sập mạnh khi ae hưng phấn” của chủ topic để biết độ trở mặt nhanh ntn nhé :))) còn nhờ chủ topic hô sập đúng là sập thật ôm DIG từ 65 đến h tiền sập cả nhà

nhái giọng A7, học đòi à cu.