Ối zời ơi! Kho báu 60 tỉ đô vào chia nhau mà thành triệu phú. Xông vào cướp ngay cơ hội x100,x1000 lần tài khoản

Giờ này chỉ có bất động sản du lịch, khách sạn như DAH là ngon thôi thím. DAH kín khách chuyên gia cách li Hàn Xẻng, Tây Tầu thuê cả 1 năm. Du lịch thì mở cửa đón khách, 60ha Núi Cốc xây biệt phủ bán.

E hỏi Bác thế sao A7 hô ăn trăm lần tk, nghìn lần tk thì Bác ko nói với Thầy là, Thầy nổ vừa thôi,hehe!!!

Nghe bác nói thế em lại mong thứ 2 nó sàn để em gom tý =))

Sàn giá Đẹp là múc thôi Bác.

Tái cơ cấu, lột xác rồi Bác. DAH trước là con Sâu, nhìn đã ghét muốn đập chết rồi, Bây Giờ DAH là Tổ Kén rồi, chờ ngày nắng Đẹp là thoát xác thành Bướm, làm đẹp cho Đời rồi:))! Hỏi mấy Bác Đàn Ông ở đây là có ai Không Yêu Cái Đẹp, Không thích Bướm ko,hehe:))?! Mỹ Nhân như Điêu Thuyền ấy, đến Bố Con Lã Bố còn tranh giành lẫn nhau pk Bác?

Đi chơi Noel thôi Các Bác! Giáng Sinh An Lành Cả Nhà!

1 Likes

Sang tuần đua tím DAH thôi thím. Ce 2 cây chỉnh xong, đám hít bụi bán hết rồi vào đẩy DAH lên cao.

1 Likes

Thách cả họ nhà ông vẽ cũng đéo ra 60 tỷ đô. Chính cái trò hô hào rẻ rách của ông mới chính là thứ làm tụt đi giá trị doanh nghiệp (mặc dù doanh nghiệp này cũng đéo có giá trị gì mấy) :v. Sang tuần sàn cho 2 phiên rồi tôi vào đây chửi nhau tiếp với ông =))

1 Likes

Nhà bác ít khách nhưng toàn người điềm đạm, khách quý. Còn nhà nhiều khách lại giống chợ hàng tôm hàng cá. :heart_eyes:

Xã hội mà bác, có người khen người chê, nhiều tầng lớp khác nhau. Ai thích mua thì mua, ai thích bán thì bán đều do cá nhân tự quyết thôi. Em không có đánh giá gì.

2 Likes

Tôi có linh cảm trần 2 phiên rồi sáng thứ 2 nó cắm đầu lắm bạn ạ :)))). Có lái thì cũng phải lái có liêm sỷ, lần đầu tiên gặp kiểu lái này :rofl:. Để thứ 2 nó sàn rồi vào đây chém tiếp bác ạ.

1 Likes

Tỉnh táo em ơi, nếu theo thì theo những người nổi tiếng trên diễn đàn. Có nhiều người thả tim chứ theo linh tinh mất tiền đấy

Ơ làm gì mà spam topic mình vậy :)) con này đừng nói là 60 tỷ đô hay 6 tỷ đô 0.6 tỷ đô đã có giá 140k r ae thấy hợp lý thì vào :)) chứ còn 60 tỷ đô thì 14 triệu 1 cổ chẳng có cơ sở gì cả

Tự nhiên lại nhớ nhóm KTC của thánh MT toàn bánh vẽ game M&A r vẽ EPS con ANT chẳng có vẹo gì nổi bật cx vẽ EPS 20k r x20 lần ae F0 đừng bị mấy topic kiểu này làm cho FOMO mà mất tiền ngu tết đến nơi r

Câu hỏi là thằng nào bỏ tiền ra mua 60 ha Núi Cốc :))

1 Likes

Đến lúc đó thì giá 100 rồi cụ.

trong shit thì chỉ có dòi chứ lấy đâu ra kim cương bác

1 Likes

Mày càng nói tao càng thấy mày ngu. Của nhà mày tất nhé. Ngồi đấy mà hô.

1 Likes

Bác Gà F0 chắc chắn là Gà Chọi rồi, máu thật,hehe!

Bác không nghe A7 nói ah:" Đất dính cứt cũng Ngon". Hồ Núi Cốc nó cũng Đẹp, chắc chắn là không phải Đất dính Cứt rồi, tuỳ quan điểm mỗi người, pk Bác Gà:)?