Ối zời ơi! Kho báu 60 tỉ đô vào chia nhau mà thành triệu phú. Xông vào cướp ngay cơ hội x100,x1000 lần tài khoản

Rỗng

Cậu lấy nick soros này chắc là sinh viên còn háu đá lắm, chưa thấy thể hiện trình phân tích gì cứ chửi hết người nọ người kia đầu bò óc ■■■ óc lợn thế này chắc phải tài giỏi cỡ tỷ phú phạm nhật vượng rồi, mà a Vượng thì cũng phải kiếm ăn theo bds thôi ở VN nó thế không khác được, còn nếu cậu này nghèo rớt thì thôi không bàn nên đóng topic

1 Likes

60 tỷ đô bác tính thế nào mà hô =)))

60ha Núi Cốc là khu nào mà kêu 60 tỷ đô. Vậy 16000ha đất vàng ven các Tp lớn của DIG chắc 60000 tỷ đô rồi

Tin tốt cho thế giới, sau tất cả thì SC2 sẽ trở thành cúm mùa! Còn riêng DAH thì quá ngon khỏi bàn, tụi chuyên gia qua làm việc nếu không về được thì cứ lưu trú ở các khách sạn đẳng cấp của tập đoàn, càng lâu càng tốt, ăn ngủ gái gú nơi thiên đường còn gì bằng :rofl:

1 Likes

Nguần cung bds đang thiếu hụt trầm trọng . Đất tăng phi mã …,…

Em cảm ơn bác đã cho em lời khuyên. Em mới tham gia nên vốn ít để học hỏi thêm, tìm hiểu thêm thị trường.

Em cảm ơn nhé, anh chị gợi ý cho em được không để em học hỏi thêm. Em chưa có nhiều kiến thức ở thị trường tài chính nên cũng chỉ tham gia ít thôi.

con này mua đc nhưng mai mua tốt hơn, không phải trù dập nhưng nhìn nến khả năng mai giảm. canh Ceo mai cũng giá đỏ thì vào. Nếu có dư tiền thì mua DIG nến đảo chiều. HAR, ROS

Giá bất động sản lại tăng phi mã…,…

1 Likes

Bạn thấy đúng k

Em cảm ơn ạ. Hôm nay em mua thêm DAH lúc giảm rồi.

Chỉ những thằng ngu mới ôm bank , thép , họ quyết còi , luis , đất xanh…,…ôm ceo là giàu…

1 Likes

em mua DAH được không ạ? vì em thấy CEO lên nhiều lắm rồi mà vốn ít mua không được nhiều.

Ceo muôn đời rẻ, dah chỉ là hàng rác của mấy thằng trẻ trâu thôi

1 Likes

Anh ơi cho em hỏi em thấy nhiều mã làm ăn lỗ mà giá vẫn tăng? em mới tham gia nên không hiểu cũng chưa biết gì.

bởi vì lỗ là lỗ ở quá khứ chị ạ, lỗ ở quá khứ ko quan trọng, quan trọng là mình phải phân tích đc xem cổ phiếu có lãi ở tương lai ko, chứng khoán luôn luôn đi trước vì cổ phiếu lên là nhờ kỳ vọng. Tại sao HPG có bctc rất đẹp nhưng lại giảm vì nó đã hết kỳ vọng r, khi ra bctc đẹp là lúc đạt đỉnh, còn CEO lỗ thừng xuyên nhưng lại lên liên tục vì kỳ vọng vào tương lai của công ty

2 Likes

Mình đoán chắc Bác cũng còn trẻ:), điềm đạm đi Bác. Không có gì là Đẹp Mãi và cũng Không có gì là Xấu Mãi.

Ceo e biết target bao nhiêu k. Đừng nhìn con to mà sợ, con nhỏ mới là con dễ bị lái nhất. Hôm qua a bảo lấy Ros, Har, Ceo,Dig nó giờ tím và xanh cả lượt. Mai Ceo lại tím, ró cũng vậy Har khả năng cũng tím, dig xanh