PDR - Cổ phiếu VN30 đã tích lũy 9 tháng!

HPG rumor: - HPG just bought 2 projects in Ho Chi Minh city from PDR(One on Điện Biên Phủ street, another one on Nguyễn Thị Minh Khai or CMT8 street).

1 Likes

4 lô môi giới khoe hôm qua Mr Lộc thu về tối thiểu 2500 tỷ VNĐ.
Này là chưa tính lô CMT8 và 2,3 lô đang closing trong tuần này hoặc tuần sau. Lô CMT thẩm định thư 3000 tỷ VNĐ. Một số đại gia đang chuẩn bị bidding. Discount chắc tầm 10%?

Có 2 ngân hàng trong nhóm Big 4 cũng sẽ vào bắt tay.

Về công nợ Danh Khôi thì Mr Lộc bảo không sợ. Ai cũng gặp khó, không ép người khác. Xong việc này rồi nếu Danh Khôi ko xử lý được PDR mua lại xử lý.

1 Likes

Tin chuẩn, mà PDR chưa chuẩn bị đủ tiền để hốt hết hay sao đó

(CẬP NHẬT PDR: PHÁT ĐẠT CHI 900 TỶ ĐỒNG MUA TRÁI PHIẾU TRƯỚC HẠN)

Công ty Cổ phần Phát triển BĐS Phát Đạt (HOSE: PDR) vừa thông báo về việc tất toán các lô trái phiếu trước hạn với tổng giá trị lên đến gần 900 tỷ đồng. Các lô trái phiếu được tất toán đợt này bao gồm: Lần 1-2021, Lần 3-2021, Lần 6-2021, Lần 7-2021 và Lần 1-2022. Trước đó trong Quý IV/2022, Phát Đạt đã chi hơn 1.300 tỷ đồng tất toán nghĩa vụ trái phiếu và các khoản vay ngân hàng.

https://vietstock.vn/2023/01/pdr-tiep-tuc-chi-tra-900-ty-dong-trai-phieu-truoc-han-3118-1031569.htm

https://vietstock.vn/2023/01/pdr-tiep-tuc-chi-tra-900-ty-dong-trai-phieu-truoc-han-3118-1031569.htm

có ông bạn kẹt mã này k biết nào ra

PDR chắc sắp vào siêu sóng, tiền nhiều mâmn cổ phiếu quỹ 10tr là sạch hàng

1 Likes

kẹt giá bao nhiêu bác?

10tr cp quỹ là gì thế bác?

Pdr kết quả kd quý 4 âm hơn 200 tỷ, kỷ lục thật.

bình thường mà bác

Chấm cái để nhận được tin theo dõi

1 Likes

bác KimTai thấy mất tích rồi, bác vào topic khác xem. PDR nhiều pic

Chiều có ảnh và video dự án PDR đang triển khai ở Quy nhơn

1 Likes

Phóng viên hiện trường đang có mặt tại quy nhơn và sẽ mang đến những hình ảnh video chất lượng

1 Likes

dự án Cadia phải ko bác? Ok bác có hình thì share cho anh em cổ đông theo dõi giúp nhé, cảm ơn bác nhé

1 Likes

Chiều mới ra biển. tiện quay video và chụp hình cho

1 Likes

Chân thành cảm ơn bác

1 Likes

Hôm qua vượt đẹp mà thị trường úp bô, nay lấy lại 14 nhé