Penny SDD hôm nay bắt đầu vào sóng | Tay to đang gom hàng

Trắng bên mua v có khi nào bị úp bô ko các bác

Rồi xong lên đường rồi, chắc mã này lao dốc về O quá

Hic, hôm nay mình với vào giá 7. Sáng nó phi lên 8, chiều nó phi xuống 6.2k rồi ko ai mua nữa. Lo quá mọi người ạ. Sợ bị up bô quá đi. Lái gì mà kinh thế

Bác mua nhiều ko? Giá mấy?

Ý bác là bị up bô mà còn ko biết à bác?

Mình mua giá 7k , Bác vô nhiều không

10000 bác

Hôm nay đầu giờ sáng có vol 132k cp giá 7.9k. Ko biết là lái gom hay có con cá lớn nào bị up đây?

Chủ yếu là thế, theo ăn đòn ngay

dòng tiền đang rút dần ra khỏi các mã penny. Các bác cân nhắc quản trị rủi ro và tìm hiểu doanh nghiệp kỹ lưỡng trước khi vào nhé!

sdd mấy hôm nay giao dịch vùng 5.7 đến 7.9 hơn 9trieu cổ rồi, cty lưu hành có 16trieu! có đội thâu tóm đè giá gom thâu tóm thôi!

Mình cũng thấy 3 ngày gần đây vol toàn 2-3tr trong khi trước đó chỉ có vài trăm nghìn. Nếu up bô thì phải gom từ trước chứ nhỉ. Vì tính điểm rơi hôm nay mới T+2. Mai xả mới đúng trong khi hnay đã xả rồi. Vô lí

mình nghĩ có đội thâu tóm 3 ngày gd hơn 60% sl cp rồi! hôm nay tất cả dòng penny chỉnh, nên sdd cũng chỉnh theo. để ý sl chất bán sàn có 47k cổ. ko đáng kể so với 9trieu đã khớp 3 ngày!

1 Likes

B có za.lo hay group za.lo không? Cho mình xin link về dòng penny này nhé

Mặc dù hơi lo nhưng mình nghĩ là sắp về mệnh 10.x vì đúng là 3 ngày vừa rồi tổng KLGD là 9/16tr cp. Hôm nay mình vào 12k cp giá 7k. Vẫn tin tưởng vào đội lái. Giá hiện tại đang 6.2k ai vào gom được giá này thì quá thơm nha. Hnay vào đầu giờ hơi sớm nên đủ đỉnh xíu

hết sóng chưa các bác ơi nay xả ghê quá

có cả 1 thủy điện, mà bán đi thì đầy tiền, tôi vẫn kiên trì mai bắt tiếp

Mai mình nhặt tiếp cho đủ cơ số! Dưới 6 là múc tất tay! Vđl 160ty có thuỷ điện 232 ty lo gì!

em còn làm phát -14% ngay và luôn :)) mà ko sao, tự tin lên bác :))

các bác bi quan thế, nay rung tí thôi. mai lại tím ngắc giờ á