PET cưng - Con chào các cô chú ạ

Có nhé bác, e gai thằng PTH này từ năm ngoái sau khi đá von ngoại ra khỏi danh sách cổ đông rồi

Hàng này bảo đảm nhỏ lẻ ít ai ôm, vùng này cái nó phải gom lại dần rồi. Hàng bán lẻ pe phải trên 20. Pe này quá rê

1 Likes

Cụ cáo lắm, tranh hàng với lái

2 Likes

Cụ cáo lắm, tranh hàng với đám thu gom

1 Likes

Chào cả nhà mình ngày mới
Chúc cả nhà mình một mùa Giáng Sinh an lành !!
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

PE ngành đang 17,x :sweat_smile: rẻ mạt quá Pet ơi

L14 tăng 137% từ đáy 16.400
API tăng 96% từ đáy 4.800
APS tăng 95% từ đáy 3.800
CEO tăng 89% từ đáy 7.300
GIL tăng 60% từ đáy 15.800
SHS tăng 59% từ đáy 4.900
DIG tăng 38% từ đáy 9.400

Em mệt !

hình ảnh

2 Likes

Nhìn bảng tổng sắp huy chương mà tan nát cõi lòng

Chúc cả nhà mình một mùa Giáng Sinh an lành !

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

Định nghĩa chân một con sóng vĩ đại : Trước đó 90% số mã giảm 50-99% & hàng triệu anh hùng bỏ mạng chốn sa trường vì ham hố bắt đáy, hết lớp này đến lớp khác

Cho đến một ngày, có một lớp người thứ n lại vào thử vận may bắt đáy & lần này họ đã may mắn, T3 cũng có ăn, T5 cũng có ăn, T10 cũng có ăn trong khi hàng triệu con tim vẫn nghi ngờ: “Em chả tin có sóng” - Khi hàng triệu con bạc khác kịp oánh chén 100-200-300% sau mùa GIÁNG SINH XANH năm ấy.

4 tuần rồi, 28 ngày đêm rồi, một số anh chị vẫn miệt mài chim nhợn, vẫn điên cuồng chống phá cách mạng, vẫn ngày đêm tìm đủ mọi lý do, từ đông sang tây, từ cổ chí kim, trong nước & quốc tế… Corona, hăm hở đếm số bệnh nhân tăng lên từng ngày, hăm hở đếm số người chết tăng lên từng ngày, rồi nào là Ebola, IS, Syria, Nga - EU, Nợ công, tỉ lệ thất nghiệp tận đẩu tận đâu bên Bồ Đào Nha, Camarun, rồi khí hậu toàn cầu nóng dần lên, băng tan ở Bắc Cực, Nasa, Sao hỏa, mại dâm bị bắt các cụ cũng không tha, dã man quá… ôi thôi đủ cả…

Một số cụ, lẳng lặng, không nói gì cả, ăn hết mã này đến mã khác, bụng trương lên.

Thặc ra mà nói thì: Trái đất này có bao giờ hoàn hảo đâu mà giờ bảo nó xấu, oan cho nó quá.

Cuộc sống vốn đơn giản. Chỉ tại loài người làm cho nó phức tạp. Hết hạ rồi đến thu, hết thu lại sang đông, chứng khoán cũng thế, giảm chán lại tăng, tăng chán lại giảm, thế thôi.

Các bác đầu tư mà cứ hay lo rủi ro. Tôi nói thật, việc các bác đến trái đất cũng là một rủi ro vĩ đại.

Trái đất này từ tạo thiên lập địa chưa một ngày bình yên & mãi mãi sẽ như thế. Rồi chúng ta vẫn phải sống, phải chiến đấu, phải trading, phải tung tóe……

Chúc cả nhà mình một mùa Giáng Sinh an lành !

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

trong ngàn bão tố, ngành còn dư địa tăng bền vững hàng năm, k còn nhiều. hihi

1 Likes

Chưa CE mà

chào cụ CHun, chào anh em ngày mới ngập TÍm

Đoạn này Chun viết 10 ngày trước - Khi TT còn u ám, ảm đạm thê lương :

Mấy phiên vừa qua, một lượng cổ phiếu khổng lồ, những cp chất lượng giá rẻ đủ hấp dẫn tổ chức, BBs được mua và nhốt, có thể lên đến 3-4 tỷ cp (cái này có phần mang tính ước lượng)

Không ai mua nhốt cp khi VNI giảm từ 1.500 về 1.300 cả.

Không ai mua nhốt DIG khi DIG giảm từ 120.00 về 90.000 cả.

Nhưng từ 120.000 về 9.400 thì bị mua nhốt ngay.

Đại khái thế.

Đừng mong số cp này người ta (tổ chức, BBs) nhả ra khi mới tăng 20-30% từ tâm đáy.

Mình đang nói những cổ phiếu chất lượng cao bị bán tháo quá đà. Mấy con rác rưởi không tính.

Nói gì thì nói bạn phải định giá được giá trị DN một cách tương đối.

Làm sao có chuyện mua đứt con DIG với giá 1.000 - 2.000 tỷ

Hoặc làm sao DIG có giá 3.000 - 4.000 được !

Gần như không thể !

DIG có 609,851,995 cổ

Đại khái vậy.

thằng nào ôm nhiều thằng đó kéo

Có một lúc nào đó giữa thời tao loạn người ta đem bán đổ bán tháo vàng bạc, châu báu, kim cương …

PET cưng - Con chào các cô chú buổi sáng ạ !!!