Phân tích cổ phiếu vượt đỉnh GIL

làm gì mà nặng lời thế bạn???

Thằng mất dạy biến đi nhà, tao nói tụi được mua (không thấy danh sách hả thằng ■■■) là những thằng bán ra, đọc đéo hiểu mà đòi đầu tư

anh đánh giá DPR như thế nào. Cô đặc, Mô hình KD đơn giản, LN duy trì. Em mới tìm hiểu nên cân nhắc mua nhóm cao su đầu tư giá trị.

Mình chưa tìm hiểu mã đó, có gì hay bạn úp lên anh em cùng tiềm hiểu thêm nhé, hiện giờ mình chỉ đang nắm GIL và ASM thôi, mình thích đầu tư giá trị chứ không thích lướt

Mình cũng GIL, VHC, HAH. Bộ ba

1 Likes

Toàn cha con nhà nó … BLĐ như bùi!! Đéo ăn được đâu mấy thằng Nu!!
Đã Nu còn hay đu bám rồi vỗ ngực đầu tư giá trị!! =)) =))

Muốn học thì search lại case APC năm xưa đi!! Lãnh đạo mà điếm thúi thì chúng muốn cho ăn thì ăn … lâu lâu lôi ra úp 1 phát bay sạch thành quả!! Bố nhắc để chúng mày cẩn thận!!

Mình cũng tiếc HAH, không đi được đường dài với ẻ, thôi ai nói gì nói việc mình mình cứ làm thôi, miễn sao kiếm được tiền hi hi

Thăm dò vài 5k giờ này chắc ổn rồi mấy bác nhỉ😄

Giá này mua tốt rồi bác, mấy hôm nay mình cũng mua thêm ít, bác TT đi Mỹ về thì các doanh nghiệp xuất nhiều qua Mỹ càng thuận lợi, nắm dài hạn cực kỳ ổn, do đợt thao túng rồi mới có giá này để mua chứ cách đây vài tháng mơ cũng không có giá này để múc

Tháng 6 này có QĐ giao KCN Bình Tân (400 ha) ở Vĩnh Long cho GIL, như vậy ngoài core chính đang phát triển cực nhanh, GIL coi như được 2 KCN (860 ha), năm sau mà được giao thêm 2 KCN ở Quảng Ngãi và Đồng Tháp (tổng cộng 1450 ha) nữa thì GIL làm không hết việc đến 10 năm nữa