Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

À xin lỗi bác và các bác khác, xem nhầm ngày. Chính xác là đưa vào diện cảnh báo từ ngày 26.10.2021

2 Likes

Nay nó sàn mình cũng nghĩ vì thông tin đưa vào diện cảnh báo, hic

1 Likes

Đúng vậy bác. Năm mới 2022 mở Pic mới cho chu kỳ mới. Pic củ vừa dài vừa tải chạm quá nên nhiều lúc phản hồi các bác hơi chậm trễ. Vả lại, chu kỳ mới nên nhiều cp có thay đổi về target ngắn trung dài hạn do nhiều yếu tố mới phát sinh.

10 Likes

Nó sàn vì nhiều lí do, cũng khó đoán. Con này lái khó bắt bài lắm

2 Likes

Thực tế sáng nay 1 số cty ck app bị lag, như vps nên dòng tiền cũng bị ảnh hưởng. Nói chung ck vịt hơi bịp

3 Likes

image

NTL đang nhịp điều chỉnh từ vùng target trung hạn 44.x-46.x, vùng hỗ trợ tích lũy NTL trong nhịp chỉnh này là 35.x-37.x
Target dài hạn NTL là 56.x-60.x

2 Likes

Vùng hỗ trợ tích lũy HQC trong nhịp chỉnh này là 7.7x-8.4x nên hoàn toàn có khả năng HQC chỉnh về vùng giá 7.x

7 Likes

Mở topic mới đầu năm thì bác Ocean khuyến nghị 1 2 mã đẹp cho mọi người nhé. :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Ita sẽ tn bác ở i

1 Likes

Hnay liệu có phải sang xu thế mới rồi k bác

1 Likes

chào cả nhà, em F0 mới gia nhập, mong được cả nhà chỉ giáo

2 Likes

Em cảm ơn bác Ocean ạ

1 Likes

Bác xem giúp em TNA nhé, em cảm ơn bác.

1 Likes

image

VNE đang form uptrend và đang trong vùng target trung hạn 14.x-16.x nên có thể xảy ra nhịp chỉnh nhẹ về vùng hỗ trợ tích lũy 11.5x-13.0x
Target dài hạn VNE là 22.x-24.x

1 Likes

image

KVC đang sidway trong vùng đỉnh target ngắn hạn 8.x
target trung dài hạn KVC là 12.x-14.x và 20.x-22.x

2 Likes

Cảm ơn bác Ocean

1 Likes

image

ITA đang sideway trong vùng target trung hạn 16.x-18.x và nếu có chỉnh xảy ra thì vùng hỗ trợ tích lũy là 12.x-14.x ( Cũng có thể ITA tích lũy xong trong vùng target trung hạn thì phi tiếp lên target dài hạn rồi mới chỉnh luôn).
Target dài hạn ITA là 24.x-26.x

3 Likes

Ý bác hỏi là cp nào hay chỉ số Vni sang xu thế mới bác??

Cảm giác bị hấp diêm rồi cuối ngày lại thấy phê pha hihi

1 Likes

image

TNA đang có tín hiệu uptrend sau 1 thời gian sidway tích lũy trong vùng target ngắn hạn 12.x-14.x, vượt thành công đỉnh traget ngắn hạn 14.x này thì TNA phi lên vùng target trung hạn 20.x-22.x
Target dài hạn TNA là 28.x-30.x

4 Likes