Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

Nay e sợ HQG chỉnh về 7.x nên vội vàng cho lên đường hết mà ko kiên nhẫn ngồi canh thêm. Tiếc quá :frowning:

1 Likes

mình muốn hỏi 1 xíu là con HQC mình mới vào chiều nay! thấy lượng giao dịch khủng + giá lên; nếu vẫn trong nhịp chỉnh thì có khả năng giảm về mốc 8.x là bao nhiêu % ạ?

1 Likes

Vùng giá hỗ trợ tích lũy trong nhịp chình rung lắc này là 7.7x-8.4x
Đó là tính cho các bác muốn lướt sóng ngắn hạn thôi, chứ nếu đầu tư trung dài hạn thì vẫn cứ hold và mua thêm khi có rung lắc. Target trung dài hạn HQC là 12.x-14.x và 18.x-20.x

5 Likes

tks bạn nhiều!

1 Likes

Bác cho nhận định về QBS ạ, em đã chốt ở 6.6xx nhưng cảm thấy tiếc và muốn quay lại.

1 Likes

Em cảm ơn bác nhiều ạ.

1 Likes

Hôm trước nhận định dòng tiền vào ldg quá khủng khiếp nay nó ce. Quả thực rất khó phân tích cp ở gđ này, đặc biệt cổ đất

8 Likes

tiếp tục dử đc hok anh nhỉ. thank anh nhé.

1 Likes

Chào bác Oceanfutureman, bác phân tích giúp em con NAB với

2 Likes

Bác Ocean phân tích giúp em Sha với ạ. Em đang âm 1 ít

1 Likes

Bác xem hộ e mã CTD với ạ

1 Likes

Bác nhận xét giúp em mã LMH với ạ. E cảm ơn bác ạ

1 Likes

Cám ơn bác rất nhiều.mong tiếp tục được đọc thoongtin và xin ý kiến của bác

1 Likes

Em suýt rơi DLG, nhưng rơi mất 1/3 LDG. Đau quá :frowning:

3 Likes

Em thấy bác chia sẻ dòng tiền lớn vào LDG, mà sáng nay thấy giao dịch lừng khừng quá em chốt mất 1/3 :frowning: Buồn đứt ruột.

2 Likes

Bác xem giúp e con MCG với ạ

1 Likes

QBS đang ở vùng đỉnh target ngắn hạn 7.x-8.x nên nếu đầu tư trung dài hạn có thể mua vào QBS vùng giá 8.x ( mua được giá thấp nhất trong những phiên chỉnh rung lắc càng tốt).
Target trung dài hạn QBS là 12.x-14.x và 18.x-20.x

7 Likes

NAB đang trong nhịp chỉnh từ vùng target ngắn hạn 22.x-24.x ( đã tính cp PHT). Vùng hỗ trợ tích lũy NAB là 16.x-18.x
Target trung dài hạn NAB là 30.x-32.x và 40.x-42.x

2 Likes

Bác ocean cho em hỏi mai có mua đc ogc ko ạ?

1 Likes

SHA đang sideway trong vùng target ngắn hạn 8.x-9.x
Target trung dài hạn SHA là 14.x-16.x và 22.x-24.x

2 Likes