Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

E cám ơn bác

1 Likes

bác bác ocean cho e nhận định VOC ạ. tks bác

1 Likes

Thanks Bác!

2 Likes

Bác Ocean nhận định thế nào về EIB ạ, e mua 28 đang target 40 ngắn hạn bác thấy có hợp lý không? em cảm ơn bác

1 Likes

bác cho e xin nhận định con QBS với nha bác, thanks bác!

2 Likes

e thấy mng đang hỏi nhiều đó bác :V

1 Likes

Bác Ocean nhận định giúp e về OGC với ạ, cảm ơn bác.

1 Likes

Có ở trên rồi nha bác.

1 Likes

image

Cp VOC đang nhịp chỉnh sau khi chạm target trung hạn 36.x-38.x, vùng hỗ trợ tích lũy VOC trong nhịp chỉnh này là 28.x-30.x
Target dài hạn VOC là 48.x-50.x

1 Likes

image

EIB đang form uptrend và đã vượt qua vùng target trung hạn 30.x-32.x và đang tiến dần lên target dài hạn 40.x-42.x ( có thể có nh5i chỉnh kha kha khi đạt target dài hạn này)

2 Likes

còn STB thì sao bác chủ ơi? đợt này theo bác STB có vượt được 31 ko?

1 Likes

Bác Ocean cho e hỏi là con tna nó phá cái đỉnh 14 ngắn hạn rồi thì giờ đang phi về mức trung hạn của nó là 22-24 phải ko bác

1 Likes

image

QBS đang form uptrend và đang trong vùng đỉnh target ngắn hạn 7.x-8.x
Target trung dài hạn QBS là 12.x-14.x và 18.x-20.x

8 Likes

image

OGC đang form uptrend và đã vượt qua vùng đỉnh target ngắn hạn 10.0 và đang tiến dần lên vùng target trung hạn 14.x-16.x
Target dài hạn OGC là 22.x-24.x

6 Likes

image

STB có tín hiệu hồi trở lại sau nhịp chỉnh từ vùng target trung hạn 30.x-32.x, nếu tăng vượt vùng đỉnh target trung hạn này thì lên vùng target dài hạn 42.x-44.x

3 Likes

cảm ơn bác. T chỉ mong nó vượt được 31 cho t tiễn thôi :sweat_smile:

1 Likes

nay STB trần rùi, Nước ngoài gom gần 3tr nên em chưa thoát, bác thoát hàng chưa hay đợi lên vùng 42.x-44.x

1 Likes

Vào CII đc k nhỉ, mới tháy bài báo phỏng vấn bác Dũng của Tân Hoàng Minh, khả năng 89% lô đất kia nộp đủ tiền

1 Likes

Bác Ocean ơi có thể tiếp tục nắm giữ HSL không? taget thế nào ạ? Em cảm ơn bác.

1 Likes

bác Ocean có TNI trong danh mục kìa, giờ vào điểm nào được bác ơi?

1 Likes