Phiên nay 22/11, giải cứu hai thằng em xong cũng là đỉnh VNI

họ không hẳn là gà hết đâu, họ có lí do cả đấy, như bọn KOLs trong giới lố bịch nhận tiền quảng cáo í mà. tôi nói vậy mà bị khóa nick là ông hiểu hen kakaka

1 Likes

Mấy thằng lỗ nhiều quá đâm mê sảng tin sóng thần

1 Likes

Mai chắc Vni bắt đầu giảm thôi.
Nhưng tôi vẫn nghĩ là lấy điểm những mã cồng kềnh trước. Bank vừa rồi còn ráng kéo mà lo gì kkkkk
Cứ bđs mà ôm giờ là an toàn, có rung cũng rung ngắn thôi. :smiling_face_with_three_hearts:

@luddum bác còn là digger ko vậy?
Chắc sút hết rồi à

2 Likes

Mình vẫn giữ bác, nhưng giảm còn 40% nav thôi. Lúc trước mình chỉ đánh 1 con dig :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Bác đang âm bao nhiêu % DIG rồi :pensive:, để em còn biết còn có người gồng lỗ cùng

Mình vào DIG sớm từ năm ngoái, hold 1 năm nhưng vì giá vốn thấp nên không lỗ bác. Nhưng mình mất lãi nhiều, giờ phải cày bừa kiếm lại kkk. Lúc lãnh đạo DIG bất tín nhiều lần thì mình chủ động giảm nav rồi, đợt trái phiếu bắt đầu nổ thì thoát hết.

Giờ tới sang năm bác ôm 1 con dig thôi ăn lòi mồm, đúng văn a7 luôn!!
Sang năm giá dig dưới 200 cưa đầu chủ tịc, sau pht vs chia cổ thì còn tầm 150, sang năm dưới 150 cưa đầu chủ tic

Chuẩn, giai đoạn then chốt một số cụ chui từ lòng đất chui lên, dùng đủ những mỹ từ tâng bốc một cái gì đó là lúc nên bán mẹ hết cp của mình đi cho nhẹ đầu.
Chỉ báo chuẩn đấy, nên cảm ơn các cụ ấy,

Lên sóg 12345 cho ổn, lên như tên lửa lại sợ mất nô ên!

MSB bán giải chấp 3tr cổ NVL dự kiến bắt đầu ngày 22/11. Đúng ngày mấy thằng ■■■ tick xanh nhảy vào vuốt đuôi.

1 Likes

Nó lập pic hô, nhưng khi Nvl nhốt sàn thì quay xe bảo chưa lên tàu. Haha. Quả hôm qua Nvl nó Trần thì nổ tung trời

nó k lên tàu đâu, căn bản nó làm vậy để tác động nhỏ lẻ vào ôm đống cổ bọn ck bán giải chấp, những thành phần này luôn có mặt khắp mọi diễn đàn để dẫn dắt đám đông.

tình cảnh giờ giống như cô gái đẹp lấy thằng chồng vũ phu, nó đấm cho 3 ngày sưng hết cả mặt mũi lên xong ngày thứ tư nó lại đưa lên giường sáp ngữa tí. Xong việc cô thẹn thùng nghĩ: ảnh hay đánh mình là do ảnh uống rịu say thôi chứ bình thường ảnh vẫn làm mình sướng mà. cứ như thế cho đến ngày anh xiên cô nhát cuối cùng và cũng là lúc vni tạo đái.

2 Likes