PHR - Chu kỳ tăng trưởng mới bắt đầu

A e còn thở ko ? tt con nào cũng như con nào…ko chơi là sống

Khó thở lắm a ơi. Sắp ko thở nổi r

Ôi về đầu 3 à

Cổ đông nội bộ lại đăng ký mua. Hay nhỉ

1 Likes

Cuối tuần ngồi tâm sự với anh em 1 chút.

Đầu tiên xin gửi lời xin lỗi đến anh em vì thời điểm viết bài PHR quanh nền 58-60. Đến bây giờ nếu anh em mua PHR thì đã lõm đâu đó ~30%.

THÀNH THẬT XIN LỖI ANH EM VÌ CHIA SẺ KHÔNG ĐÚNG THỜI ĐIỂM VÀ ĐỂ ANH EM KẸP HÀNG NẾU MUA CÙNG MÌNH.

Mình tin rằng giá trị doanh nghiệp sẽ quay về đúng bản ngả của nó và PHR đang được định giá quá thấp so với những gì PHR đang có. Mong anh em vững tin và giữ tài khoản của mình được cân bằng. Tránh sử dụng đòn bẩy để hạn chế rủi ro.

2 Likes

Cũng chả cần phải xin lỗi đâu bác. Toàn TT chung nó thế. Tránh sao được.

Nhưng xét mọi yếu tố cơ bản thì vùng này mua vào đã rất hấp dẫn.

Còn kẹp nhiều thì buộc phải cân đối rủi ro để duy trì.

Liệu thứ 2 sàn tiếp ko ? Rũ phải mạnh như bão cấp 16. Chắc chắn 3x sẽ cắt hết (nếu ngan lắm thì giữ đc 50%)

3x cho một cổ hot

Thị trường VN mình vẫn quá bé để tâm lý bị thao túng mạnh, đầu tư giá trị biết là vẫn bị ảnh hưởng theo yếu tố thị trường chung nhưng cổ phiếu vẫn bị điều chỉnh quá mạnh.

Mình tin rằng tương lai trục giá trị của doanh nghiệp sẽ đưa giá trị cổ phiếu về đúng như vòng xoay của nó. Tuy nhiên ngắn hạn thực sự quá xót xa.

Hy vọng anh em tồn tại được qua giai đoạn khó khăn, cơ cấu vốn hợp lý và hãy xem đây là một cơ hội.

2 Likes

PHR lái lợn các Bác cứ bảo mua chết nhỏ lẻ

Sao lại chửi, kệ mẹ nó hết hàng của nhỏ lẻ rồi

Con này oánh khốn nạn nhất 3 sàn, khi nào đám Tược nó mua tránh xa ra

Bỏ nghề phím hàng thôi mr Nguyễn, lên cũng chẳng được, xuống thì bị trách mắng, thôi thì đủ kiểu, phr xuống dưới thời covid rồi

Liệu có giá 3x? Mà mua dần để sang năm bán. Không chơi MG chắc ổn

Mai có 3x nhé Bác

1 Likes

tôi có chửi đâu, tôi còn cảnh bảo từ lúc 7x nhé Bác, xem lại đi

sắp đầu 3 sợ ông PHR quá

Lên như nào sẽ xuống như vậy. Rung rũ như này thì gan to mấy cũng rụng. Mai làm sàn nữa mà KL khớp >1.2tr thì vui phải biết. Bác nài chơi MG và tiền vay thì xác định đi về nơi xa lắm (mặc dù biết thiên đường đang ở trước mặt nhưng đành đứng nhìn)

Thủng 43 thì lại trông chờ 31 vậy. Nhưng với PHR may mắn là tài sản thật. Cổ tức tiền thật. Giá như giai đoạn COVID. Không rung rũ thì khó mà có giá này. Nếu mai xuống sàn em mua để đấy cho. Hiện theo Fibo thì giâ 38.x quất đc rồi (ko hi vọng mua đc giá thấp hơn, với giá này cũng khá thơm rồi).

Mai sàn làm thêm chút nữa (mỗi ngày giải ngân dần- ko nóng vội), xanh là dừng mua. Với giá <40 thì ăn cổ tức tính ra cũng đc 8% (cũng ngang gửi NH). Chơi vô tư. Nếu cô thương thì năm sau có khi lại x2. Có rung rũ thì mới có cơ hội. Mai mà sàn và KL~1tr cp thì đẹp.