PHR - Chu kỳ tăng trưởng mới bắt đầu

Bác chia se cộng đồng vậy có tâm lắm rồi mình ngồi đọt 6x vẫn thấy thoải mái ăn cổ tức, mình rang lạc hạ vốn & MG khi tạo đay cân lại thôi. Hàng tốt k vì mưa rào mà từ bỏ.

Mai lại đi nữa á

Bây h muốn sàn hơn xanh. TTCK chung xấu thì cứ sàn thì cơ hội tăng mạnh ở tương lai. Đây là cơ hội chứ ko phải rủi ro. Chỉ tránh các cp bị bán tháo hôm nay. Đặc biệt các cty vay nợ quá lớn và vay bằng USD. Mai mà KL ko vượt 1tr thì cơ hội kiếm tiền.

Cp giá trị và các yếu tố cơ bản tốt sẽ đc quan tâm

GVR và PHR rớt giá không phanh

các Bác mua từ từ thôi ko vài tháng nữa có khi về 25 đấy

Bói chiều nay tím.

khoai tây vẫn phang

đừng nghĩ hoa nở mà ngỡ mùa xuân về

Dã man ko hồi nổi

2x không nhỉ

DPR giữ giá tốt hơn nhìu

Nn nó vẫn phang…ghê lắm, nhảy vào banh xác

2 Likes

Lại tìm đáy

Cắt bớt để quản trị thôi. Nhiều lúc tốt nhưng ko đúng thời điểm thì cũng trở thành rác hết. Hiện giá đã 3x, ko biết đợt rũ này có về 2x?

Chúng mày bán đi cho thuyền nó nhẹ!

1k vào mà mua cầm 10 năm!

Con này ko vay nợ, tiền mặt và đất nhiều, lái đánh khó chịu, cắt bây giờ đúng bẹn đấy, mr Nguyễn PR ko sai đâu, Tôi từng chơi nhưng chuyển sang Em khác cũng same same

2 Likes

PHR tiềm năng quá mà do TT không thuận thôi. Nói chung nước lên thì thuyền mới lên. Tuy nhiên ôm đc cp tốt, đủ biên an toàn thì dài hạn không sợ lỗ, có khi lại đc đền đáp xứng đáng. Vì không có gì là dễ dàng cả nên phải chấp nhận và đánh đổi.
Nếu đủ tin tưởng thì coi như mình đang cho TT vay tạm vốn mình mua, rồi tương lai nó sẽ trả cả gốc lẫn lãi :grin:

1 Likes

Phr đang bị mấy Em phát hành trái phiếu và vay ngân hàng nhiều nó đè, Tiền phr còn cho ngân hàng vay, đất thì chặt cao su là thành KCN và KDC