PSH: Siêu kho chứa 5.100 tỷ đồng lãi chênh giá thêm 6.500 đồng/lít xăng, quý 1 bùng nổ

Phì cười chuyện gì á bro

khuyến nghị nên mua PSH để dành. giá dầu TG giảm càng là cơ hội để PSH tích lũy. chứ giá nhập dầu về SX mà cao, trong nước không cho tăng giá, thì lấy đâu lợi nhuận

1 Likes

Nhập cao bán cao, nhập thấp bán thấp, có lợi nhuận biên cố định thì lỗ sao được bác ơi?! Dù có dùng nghiệp vụ để xào xáo thì nó cũng hợp lí xíu😁

Hahaaaa

PSH hôm nay lạ lắm, nghi là chiều ce các bác ạ

Chưa đâu cụ tầm cuối tháng 8 này có thể tin tốt mới về đều hơn từ đây đến đó sẽ còn sóng sánh nhiều lắm

2 Likes

không đợi đến đó đâu, lai đang gom rồi

PSH sắp trần rồi. theo thông tin thì nhịp này sẽ kéo lên 14 mới chỉnh

Quào tin ở đâu thế cụ

từ đội lái PSH

Hn mới nhập kho 20k psh 11,9 vẫn lo

11.9 thì ngủ khỏe bác ơi.

Có cây vol lớn ở phiên Trần 11.95. Phiên rồi có thể em nó gặp kháng cự. Hy vọng mọi cái xấu đã phản ánh vào giá. Tôi chưa mua lại nhưng loanh quanh 11 là xúc :grin:

quanh quẩn 12 chưa vượt được nhỉ, chắc chờ gió đông mới căng buồm ra khơi. em tiếp tục gom, ở cái giá này thì không sợ gì hết

1 Likes

giá này múc để vài tháng thì có mà lồi mồm nha bác.

Đang ở thời kỳ tích nền còn dài bác ạ, đợt năm ngoái em hold em nó phải 3 tháng xong cắt đúng hôm chạy cay thì thôi rồi

1 Likes

giá nền múc chắc tuần này hoặc tuần tới sẽ chạy lên 15k, cho mà xem.

đúng là nắm em này độn thổ anh em ạ

Bác còn nắm k? Chứ tôi trầm cảm với con này rồi. Bik z giá 12 bán quách cho xong

Giá vùng đáy có thì giữ chờ hồi cũng được, theo em là đừng mua thêm, nhường hàng cho lái nó mới cho lên