PTC hành trình tìm lại vinh quang

, , , ,

Con hàng đẫm máu

Em đã có 1 dép trên tàu :steam_locomotive: theo Chị :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

1 Likes

Bia nhé e…:beers::beers::beers:

1 Likes

giờ chỉ đàn gà F0 lứa mới thì mới vào đua con này, Fo mua mới chỉ chờ có thanh khoản là đội kẹp hàng xả ngay vào đầu :)))

Bác cũng rãnh khéo lo cho túi tiền thiên hạ… bác sợ bị lùa gà thì nên nằm nhà mà ôm gối ngủ cho nó ngon lang thang trên F hóng hớt làm gì… sợ bị úp bô mà bà con bản gà đi tới đâu bác đều lẽo đẽo theo đuôi tò tò là như nào… thấy lạ lạ… ke ke

nghe ngứa đi.t, cảnh báo cho F0 họ đỡ mất tiền vì cái bọn hô hào; bà đánh gì thì đánh, đặt lệnh mua hay bán tùy bà, bà kêu gào làm gì vậy? mục đích? để người khác mua để bà xã à? :))

Bác trẻ con thế… e vui vì mình mua cp có lãi… khoe lãi bác cũng kêu hô hào lọ chai… à, và e nói nếu nhé… bất kỳ ai dù họ hô hào gào lên pro cp ntn thì người đặt lệnh mua vẫn là cái tay hư bản thân mình bác nhé… khôn nhờ, dại chịu trách ai??? Hihi

tầm này mà đòi khoe lãi, lãi 1 đồng thì năm ngoái lỗ 5 đồng, chấp nhận sự thật đi đừng cố chấp; :smile:

Đúng chuẩn vit… tè ko qua ngọn cỏ… he he he… nhìn cái nick mới toanh là biết như nào dồi… ko nói nhiều…

1 Likes

thôi đi i.ả đi. lỗ sấp ml còn oai :grin:

Ăn bát phở tái chín… kèm cốc bia 333 phê ko e… hơm nay e khoe lãi được chưa các bác… cứ bẩu e hô hào lọ trai… lùa gà nọ kia… PTC 6.25 vả mấy phát vào mồm chim lợn… ke ke ke…

ngu thì câm mồm :)))

Úi rồi ôi… bác là éo rì mà e phải thể hiện sự hiểu biết và IQ với bác… bác mở mồm văng tục thế kia thì cả làng biết bác được PH giáo dục như nào rồi… Im lặng lướt qua e thì e thấy bác ko quá kém cõi… mà giờ thì… vứt rác trắc họ cũng cá trê… ke ke ke… thui nhg lời bác nói khó nghe với e… e gửi tặng lại cho gđ bác nhận hộ…

Ngu thể hiện thanh cao, càng lòi cái ngu :)) m.ày ngu trừ f0 mới ra thì ai mà trả biết :rofl: :joy: , hi vọng gđ em ko như em :)))

ae còn hay đã đi mất
z4387535836710_62cd966344734b4b9160b725dcf8f4a3

Sao nó tăng giảm khó hiểu thế AE

không có gì khó hiểu đâu, tăng vượt bolliger band thì về lại, lấp gap nghỉ ngơi tí rồi lại lăn bánh bác ơi

kết quả kinh doanh q1/23 có lãi, q2 thời tiết các bác biết nắng như nào rùi đấy, điện hướng linh 7 cũng đã được evn mua giá cạnh tranh, tự doanh thì TCB, TDC nó bay rùi, q2/23 kiểu gì cũng ngon nghẻ :smiley:

từ khi a Linh lên làm chủ tịch HĐQT, thấy tàu nhẹ hẳn, tăng cũng ra gì và này nọ chứ các bác nhỉ

Tại sao biên lợi nhuận mảng điện tận 65% thế Bác, ngon thế

cho mình hỏi danh mục chứng khoán 113 tỷ có bán đi k, giờ bán hồi lại dc nhiều phết