Qbs siêu cp

giá rẻ nhất hose rồi, xem báo cáo tài chính có ý nghĩa gì đâu

Lúc nào Qbs về mệnh mới xem BCTC nhé

Nghe nói sắp có game thâu tóm Qbs

Theo xu hướng của 95% nhà đầu tư yêu mầu tím và yêu những bé nhi đồng, thiết nghĩ cuối năm là 1 con sóng penny siêu to khổng lồ kéo dài đến tận Tết âm lịch, ngắm thấy bé Qbs chưa được ai quan tâm và ngó ngàng, trong khi đó cứ mở mắt ra là hàng chục mã penny ngành nghề khác nhau cứ đua nhau diện áo tím. Ngẫm thấy cổ phiếu tăng giá hay giảm giá là do cung cầu thị trường chứ công ty ko hề liên quan đến thị giá cổ phiếu. Sức mạnh của cổ phiếu nằm ở cổ đông nên bỏ qua mọi báo cáo tài chính và media cứ múc, húc, xúc và xơi tái và ôm thật chặt Qbs từ 3-5 tháng kỳ vọng em nó về mệnh. Tiền là của các bạn, lựa chọn là của các bạn, tay chân là của các bạn nên mọi thông tin chỉ mang tính chất tham khảo chứ ko khuyến nghị mua hay bán và chịu trách nhiệm dưới mọi hình thức

Nhanh chân lên nhé

Không lẽ chỉ có ta và lái

B/c Q3 ra rồi…sang tuần có chuỗi ngày tèo không a?

1 Likes

sao tèo được, BCQ3 đã phản ánh vào giá rồi, TT không sập thì nó phi nước đại luôn ấy chứ

Penny phi nước đại hết rồi còn mỗi em là có đầu 4.x thôi

Đó là nói trên hose nha, chứ mấy ông upcom và hnx thì vẫn còn nhiều

Qbs về mệnh, ai tin thì tin, không tin thì thôi, không quan trọng

Qbs Hqc về mệnh em nhé

Theo xu hướng của 95% nhà đầu tư yêu mầu tím và yêu những bé nhi đồng, thiết nghĩ cuối năm là 1 con sóng penny siêu to khổng lồ kéo dài đến tận Tết âm lịch, ngắm thấy bé Qbs chưa được ai quan tâm và ngó ngàng, trong khi đó cứ mở mắt ra là hàng chục mã penny ngành nghề khác nhau cứ đua nhau diện áo tím. Ngẫm thấy cổ phiếu tăng giá hay giảm giá là do cung cầu thị trường chứ công ty ko hề liên quan đến thị giá cổ phiếu. Sức mạnh của cổ phiếu nằm ở cổ đông nên bỏ qua mọi báo cáo tài chính và media cứ múc, húc, xúc và xơi tái và ôm thật chặt Qbs từ 3-6 tháng kỳ vọng em nó về mệnh. Tiền là của các bạn, lựa chọn là của các bạn, tay chân là của các bạn nên mọi thông tin chỉ mang tính chất tham khảo chứ ko khuyến nghị mua hay bán và chịu trách nhiệm dưới mọi hình thức

Hy vọng Qbs về mệnh như bác chủ topic @tonythap đã khơi gợi.

Q3…hình như âm 74 tỏi…đau đầu quá

11 Likes

Sức mạnh của cổ phiếu nằm ở cổ đông nên bỏ qua mọi báo cáo tài chính và media cứ múc, húc, xúc và xơi tái và ôm thật chặt Qbs từ 3-6 tháng kỳ vọng em nó về mệnh. Tiền là của các bạn, lựa chọn là của các bạn, tay chân là của các bạn nên mọi thông tin chỉ mang tính chất tham khảo chứ ko khuyến nghị mua hay bán và chịu trách nhiệm dưới mọi hình thức

1 Likes

Bác có lý do chuẩn

1 Likes

Nhanh chân lên nhé, bé nào cũng sẽ có quà

Hqc Qbs Xung phong

Cầm mấy cổ penny có tố chất đồng nghỉa x đôi x ba Tài khoản…

1 Likes