Qbs siêu cp

X dôi x ba đã là gì bác, nhiều mã x10 x20 rồi đó

Để xem tín hiệu em nó, 1 khi lên là bung nóc

1 Likes

Chúc tất cả cổ đông QBS HQC sang tháng 11 ai ai cũng lòi mồm

Mr Khoai cho hỏi có hàng HH tháng 11 chưa bác? F247 bị lỗi nên không gửi tin nhắn được

1 Likes

Nhanh chân lên các thánh

Sức mạnh của cổ phiếu nằm ở cổ đông nên bỏ qua mọi báo cáo tài chính và media cứ múc, húc, xúc và xơi tái và ôm thật chặt Qbs từ 3-6 tháng kỳ vọng em nó về mệnh. Tiền là của các bạn, lựa chọn là của các bạn, tay chân là của các bạn nên mọi thông tin chỉ mang tính chất tham khảo chứ ko khuyến nghị mua hay bán và chịu trách nhiệm dưới mọi hình thức

Chúc mừng những anh em nào sáng thoát Qbs giá FL thành công, giờ các bạn chắc đang cảm thấy hạnh phúc vì ra được, chưa có cảm giác tiếc nuối mấy

Nhưng 1-2 tuần nữa sẽ nhiều bác bắt đầu cảm thấy lo lắng, sợ hãi, nhìn nó lên từ từ

Có thể

1 Likes

A7 nói xã hội có nhiều thằng muốn ăn nhanh

Thường những thằng muốn ăn nhanh là dễ đi ăn mày luôn lắm kkk … Thô nhưng nó thật

Vâng ạ

1 Likes

Cổ giá 4-5k giờ rẻ nhất sàn, cơ hội xx vài lần mới có chứ blue hay mấy ông giá 50-70k rồi thì mua làm sao giàu được nữa, họ có chia tách phát hành thêm thì cổ đông cũng có được cái gì đâu, trừ khi họ chia cổ tức tiền mặt

A7 nói cổ như Vph là chuẩn phong cách đầu tư, anh em lưu ý nhé

Qbs nay chỉnh xong rồi các bác nhỉ

Tiếp tục tiến về mệnh

Nhìn cổ L14 làm em run đùi mấy ngày bác ah, nó tăng ghê quá…

1 Likes

Bác cũng có Vph nhỉ. Người ta ăn mã này, mình ăn mã khác, con nào tăng mạnh thì bán, cơ cấu vào mã chưa tăng, hoặc mới tăng, cùng sóng

Bác nói chí phải…mà kinh nghiệm em còn non nên phải đi giao lưu học hỏi thêm , rồi mới dám thực chiến bác ạ

1 Likes

TT tốt thì mã nào cũng tăng. nhưng penny thì toàn màu tím và xanh lơ thôi