Ra xã hội cày cả đời ko kịp tốc độ tăng giá nhà đất. Nếu ko cướp cổ hàng nghìn, hàng chục nghìn ha đất thì đến đời con cháu các ae cũng chẳng mơ có hồi môn

Nếu các bạn về Quảng Ninh, các bạn sẽ thấy di sản mà Thủ tướng PMC đã làm được cho quảng ninh, hạ tầng và tốc độ đô thị hoá nhanh, làm được rất nhiều việc lớn. Sau 05 năm, Quảng Ninh đã thay da đổi thịt cực kỳ rõ nét. Giá bất động sản ở đây là lên gấp rất rất nhiều lần. Tôi tin với sự quyết liệt của người đứng đầu chính phủ, các dự án hạ tầng của Việt Nam sẽ được hoàn thành nhanh, đồng bộ, kéo theo giá đất tại các vùng đô thị sẽ tăng giá rất cao, các doanh nghiệp

9 Likes

BTV: Quyết định đầu tư nào khiến các anh hối tiếc nhất của năm 2021
Chiên da: Không đầu tư vào CP BDS…nhiều trong nửa cuối của năm 2021
Cãi lại A7, chống lại thiên thời là không ổn rồi

2 Likes

Có quỹ đất sạch, sẽ phát triển vượt bậc. Nên chọn và là đầu tư thông thái

1 Likes

cãi thiên thời sẽ chết thảm, dù có tay to nào chơi bẩn tự khắc sẽ có đội khác thấy được vào cướp. Chỉnh tí lại tăng, chả mấy chốc phi đến mức không biết đâu mà lần

3 Likes

46 Likes

vn rồi chắc cũng thế thầy ạ mà hiện giờ nó cũng đang dần dần như thế rồi

4 Likes

Rất thích nghe thầy A7 nói chuyện .nghe là thấm.

2 Likes

Tôi nghĩ A7 đã phân tích đúng triển vọng, xu hướng của nhóm bất động sản

2 Likes

Tất nhiên cơn sóng sau sẽ cao giá hơn sống trước bạn à. Ko lo đâu ko mất hàng là sẽ đc quà

Đu đỉnh DIG 103 đây bác. Yên tâm đi :slight_smile:
Sai về giá thì không sao, lãi ít hơn tí ti, nhưng sai Thiên thời thì mới bốc Shit :slight_smile:

8 Likes

chúc thầy A7 và cổ đông bất động sản nói chung cuối tuần vui vẻ ạ, tuần sau CE hết tuần đón Tết

8 Likes

Cám ơn A7 thông não BDS là chân ái ở VN .Con đường nhanh nhất để thành đại gia

2 Likes

thầy a7 cho em hỏi ngu tí, mấy thằng chất bán giá sàn mấy hôm trước giơ ra sao anh nhỉ, em mới tham gia tt đc mấy tháng nhưng đã kịp ôm DIG vùng 70, chưa rơi cổ nào , cũng là học hỏi đc nhiều điều từ anh.

1 Likes

Cong đít cover chứ còn sao nữa :relieved:

3 Likes

Cảm ơn Thầy Em vẫn ôm chặt chẽ với dig và CEO mặc dù ít nhưng đối với em nó rất quý Em sẽ ôm chặt để sau này cuộc sống công nhân sẽ khá hơn. Cảm ơn Thầy rất nhiều Thầy là người Em kính nhất. Thầy phải chịu đựng rất nhiều bọn chim lợn nói xấu Thầy. Và đặc biệt những người đã từng học ở Thầy họ cũng chửi Thầy nữa mà Thầy vẫn ngày ngày bơm oxi cho chúng Em để chúng Em hiểu và cầm kim cương để sau này chúng Em sẽ có cuộc sống khá giả hơn. Một lần nữa Em cảm ơn Thầy rất nhiều.

10 Likes

Tô phở ngập thịt . Xúcccccccccc

3 Likes

Tranh thủ mà giữ tài sản đi ko lại sau này không mua nổi tô phở Thìn anh em ạ. Thầy cũng trải qua chu kì bơm tiền khủng khiếp rồi nên thầy hiểu rất rõ, anh em chúng ta đi sau thì nên đi theo người giỏi nhất mà hào sảng nhất để học tập

1 Likes

cầm tiền thì càng mất giá, lại còn chẳng có cung mà mua! kaka

7 Likes

LDG có vào đc ko thầy

Tiến lên chiến sỹ đồng bào
Cứ cầm cổ đất, đời đời “súng sương”