Ra xã hội cày cả đời ko kịp tốc độ tăng giá nhà đất. Nếu ko cướp cổ hàng nghìn, hàng chục nghìn ha đất thì đến đời con cháu các ae cũng chẳng mơ có hồi môn

Múc DIG, xúc CEO, cướp NHA, L14.

Thập kỷ bơm tiền cứ L14, Dig, Ceo mà chơi để giàu. Anh em ko rơi cổ nào xứng đáng đc x10 lần

Cầm vàng thì sợ vàng rơi
Nhanh ôm cổ đất đời đời ấm no

4 Likes

Khô máu bảo vệ A7

2 Likes

Đúng là đi cày cả đời mà không ôm đất hoặc cổ đất thì vẫn nghèo, nhớ hồi đầu năm 2020 đất trong làng ở quê em cách Hà Nội 30km, nhà ông hàng xóm bán giá 1 tr/1m2 cứ chê đắt, cuối năm đất lên 5 tr/1m2 mà họ còn chưa bán, triết lý vĩ mô của thầy A7 quả thật ở tầm đẳng cấp thượng thừa. Mới vào cổ BĐS tuy rằng chưa về bờ nhưng niềm tin luôn vững chắc, lên không bán, xuống không bán, cứ ôm thật chặt, điều chỉnh lại gia tăng.

1 Likes

Tầm này nhàn quá Thầy ơi! Không thấy con chim lợn nào hết, chắc hết điểm mua gia tăng được rồi :joy:

Ông bạn em ở TP HCM ôm miếng đất ngoại thành 50k m2 lúc mua có 2tr/1m2 nhưng giờ lên cũng 30 tr rồi, mà mới có vài năm trời. Ở Việt Nam này tất cả các đại gia đều đi lên từ đất, ví dụ như anh Vượng một tập đoàn lớn, giờ các ngành mới phát triển đều lỗ nặng… và phải bù lỗ từ đất sang, lấy đất nuôi công nghiệp ô tô, ngẫm lại lời A7 chẳng hề sai chút nào.

4 Likes

Kéo tím CEO 10 phiên tím đi thầy ơi

Thầy A7 1 mình hô mưa gọi gió, chống thầy chỉ có cửa chết, thầy là ánh sáng dẫn lối cho những con người đang mù đường lạc lối, theo thầy sẽ giàu, thậm chí giàu khủng khiếp lên trăm nghìn tỷ, đứa nào mà cãi thầy không tin thầy chỉ có chết

4 cây ce hay 4 cây xanh đậm là về bờ bác ơi

Rồi Việt Nam cũng giống như TQ thôi. Bởi vì nền kinh tế TQ có những đặc điểm khả tương quan với nền kinh tế VN. Bây giờ em ôm cổ đất thì sau này con cháu có lộc mà hưởng

1 Likes

Lấy đâu ra cổ phiếu ngon như Ceo, bắt đáy hôm trước thứ 2 ăn ngay 40% bằng cả năm cày mấy cổ phiếu lởm, theo thầy thầy phát tiền cho mà tiêu, theo thầy cả đời ấm no giàu sang phú quý

Giữa năm em có ôm cổ thép, đến hôm vừa rồi là âm 20% tài khoản, nó không giảm ngay, thanh khoản rất tốt, nhưng nó cứ ngấm ngầm mỗi ngày mất ~1% cũng đành phải cắt lỗ bán đi để xoay sang cổ đất. Một số anh em có nói rằng BĐS là đầu cơ không sinh ra công ăn việc làm tăng trưởng như các ngành sản xuất, chính phủ thắt chặt tín dụng vào chứng khoán và bđs… chẳng lẽ chính phủ lại đi bô bô bảo rằng các ông cứ ôm đất đi, cứ ôm cổ đất là tăng trưởng. Mà các ngành hưởng lợi sinh ra từ BĐS cũng rất lớn như: xây dựng, vật liệu xây dựng, nội thất… tạo công ăn việc làm cho rất nhiều ngành nghề khác. Cho nên em rất tin lời A7 nói. Trên thị trường chứng khoán VN hiện nay có rất nhiều chuyên gia nhưng sách vở là chủ yếu, lý thuyết là chính chứ thực tế không có. Hiếm có người chia sẻ vĩ mô như A7.

3 Likes

TIến lên những người anh em. :laughing:

8 Likes
5 Likes

Xem cái này hỏng hết tư duy đầu tư

1 Likes

Xin chào Thầy !
em là sinh viên vốn có hạn
em đầu tư 200tr vào Dig 50tr vào CEO , 50tr vào scr
mong Thầy hướng dẫn em làm sao để tối đa hoá lợi nhuận có được từ 3 mã cổ phiếu trên được ko ạ !
Chân thành cám ơn Thầy !

3 Likes

Cứ ôm sau 3 năm sau đó rồi sẽ biết mình có cần hỏi câu này nữa ko

1 Likes

A7 - tầm nhìn vĩ đại. Ai hiểu và theo được sẽ hưởng giàu sang! Còn nghi ngờ hoặc làm nửa vời sẽ vẫn thất bại

Em dắt lưng HDC và ngủ ngon