SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Hợp lý;;;; nói chung tôi vẫn chia ra đầu tư trung hạn và vài tỉ đánh T+ cho vui

Bác mà có vài tỷ lướt T+ thì chỉ đi cà phê cập nhật doanh nghiệp thôi, lên diễn đàn nghe ba lăng nhăng làm j kkkk

2 Likes

em cũng mong có mấy tỉ đánh T+ bác ạ. nhiều tài người tài năng phết

Thanks Bác đã cập nhập thông tin hữu ích, Em nó cứ tích lũy và đi lên bền vững là an tâm nhất. Mong bác có thông tin sẽ liên tục chia sẻ để Ae an tâm gia tăng SCR kkkk

Muốn rõ ràng thì bác chỉ có cách đợi CafeF nó đưa tin, mà đôi khi vẫn là tin fake. Mình đầy tiền mà còn biết sau mấy bé 2x làm báo. Tin bán cho Sumo đấy chỉ có bác Thành biết rõ nhất thôi, lỡ may ngày mai bác ý cãi nhau với vợ xong đổi ý không bán cho Sumo nữa thì sao…

3 Likes

Mấy hôm trước có bác 7phan đang chia sẻ hay về SCR, bjo lại đi lập môn phái nga mi gì đó rồi tạo group kín hở gì rồi, cổ ngon thì cứ chia sẻ thông tin rộng rãi mới nhiều người biết tới chứ nhỉ, điểm này tôi thấy hơi lạ

Vụ phí phủng em không bàn nhé, tuy nhiên, cái gì free thì thường không được trân trọng, đó là cái thứ 1.
Thứ 2, chia sẻ free động chạm lợi ích nhóm nhiều bên, người ta ghét.
Thứ 3, cổ ngon T+ đu bám nhiều sẽ tạo cung cầu bất thường, T+ chỉ nhăm nhăm giá tăng để xả rồi làm vòng mới. Đáng lẽ nó mất 1 tháng để x2 thì do nhỏ lẻ bán nên mất 3 tháng hoặc hơn.

4 Likes

bác 7phan bị mỹ nhân mê hoặc rồi! :grinning::grinning::grinning:

Giờ f0 là chủ các DN nhỏ tiền đầy, vài chục tỉ tham gia vào thị trường ck; vài tỉ lướt sóng có tí đáng gì bác ơi…

1 Likes

Nhìn vị trí Tamashi thế này, lúc mở bán có mà tranh nhau đến ở. Pháp lý sạch 95% trong Q1/2022.

image

4 Likes

Tin tốt tháng 3 dồn dập à bác?

1 Likes

Nó còn tùy thuộc vào thị trường để ra tin nữa, ra tin tốt mà thị trường xấu thì uổng công. Tuy nhiên bctc Q1 sẽ hé lộ được nhiều điều.

4 Likes

Bảo rồi, dưới 20 ko phải xoắn … Vậy mà trước Tết vẫn mang hàng ra bán 17 18

1 Likes

Các cổ đông SCR sang topic này trao đổi và cập nhật tin tức nhé

SCR có gì sau khi tái cấu trúc? - Doanh nghiệp - F247.COM

2 Likes

Tình hình a/e vẫn trung thành với SCR chứ?

5 Likes

Vẫn ôm cứng bác ơi

3 Likes

Vẫn theo cho tới hết chu kỳ

6 Likes

Ngayc 17/3 buổi sáng vẫn nhảy Boney M quanh tham chiếu, buổi chiều nhảy 23.5 nhìn chart khá đẹp nhé

3 Likes

SCR nay em lỗ 8% có nên cắt không ạ?

Cứ gồng đi, doanh nghiệp ổn, k lái lợn bẩn thì cắt làm chi.

2 Likes