SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

SCR về giá nào mua được các bác? Sao thấy ATC toàn bị đè thô quá!

2x mua là đẹp bác, như mình nói, lái đang đè giá để gom hàng. Thông tin dự án rõ ràng mình đã phân tích ở trên, định giá chưa chia không dưới 8x. M&A Toàn Hải Vân chưa hiện lên BCTC nên đang nghi ngờ đoạn này, nhưng bản chất 99.99% là SCR có 290ha Phú Quốc rồi, đợi hoàn thiện hồ sơ pháp lý. Lúc thông tin được công bố thì giá sẽ tím liên tục.

5 Likes

Xuống tàu,mua gần tháng nay vẫn vậy… Xanh đc tý bị nó táng xuống sấp mặt

1 Likes

Hiện tại chỉ có thông tin Toàn Hải Vân là công ty thuộc TTC Group, hôm trước thấy có tin Cty Đường của TTC cũng mua thêm cổ phần của THV. Không biết là hiện SCR có được TTC Group cho nắm giữ phần lớn cổ phần THV không

SCR (TTC Land) mua 80%, SBT (TTC Sugar) mua 18%

4 Likes

Đến năm 2014, TTC Group nhận chuyển nhượng 54% vốn cổ phần Toàn Hải Vân từ CTCP Toàn Thịnh Phát, dự án Vịnh Đầm theo đó cũng chính thức về tay TTC Group. Năm 2018, dự án lại được chuyển cho đơn vị thành viên là TTC Land (mã chứng khoán: SCR) sở hữu. TTC Land đã mua 79,82% vốn điều lệ của Toàn Hải Vân với giá trị thương vụ gần 1.596 tỷ đồng.

5 Likes

giờ mới tăng vốn để mua, mà mua bây giờ thì giá vốn ko có rẻ rồi, định giá cao ngất rồi nhường lại cho cổ đông Scr mua :smiley:

1 Likes

Scr là cổ rác ah các huynh. Ngày nào cũng đỏ choét thế này nhìn mà chán

e cần 3x thôi chứ ngày nào nhìn các e khác tím còn nó thì cứ đỏ lòm chán buồn chết đi được!

Gà em trụi lông rồi; các a hô quá làm em hoa mắt nắm mớ, nhìn mấy em CII, Ceo, Dig,… cởi truồng mà thấy lòng buồn quá; :weary::weary::weary: ông nào có ttin cho ae yên lòng cái; vài phát đỏ lửa nữa chắt xuống tàu…

Tốt rồi, scr trước hô hào mạnh quá thành mộng năng. Ae thấy kêu gào nhiều là chuẩn bị lên tàu được r.

1 Likes

Chuẩn, đợt trước dạo qua tele rồi fb, ■■■■ thấy ai cũng hô hào SCR. Đu bám nhiều quá, tăng tý là bị bán. Bây giờ ai cũng kêu gào SCR thì cũng là lúc hưởng thành quả.

3 Likes

Mai bán MP đi bác, SCR hết vị rồi kekeee

2 Likes

Mai bán MP đi bác, SCR hết vị rồi kekeeee

1 Likes

Thôi em ôm tiếp chờ xem BCTC năm

Con này lượng cp bên ngoài nhiều quá, cổ đông ăn line nên ko tăng mạnh đc. Chắc p đi ngang 1 thời gian nữa mới kiểm soát đc cung cầu

Bác Rồng Đỏ từng phím con này thì phải?

Hôm qua bác A7 vào cmt lấy lộc nhưng có vẻ nhỏ lẻ vẫn đông và hung hãn lắm. Giờ ai cũng kêu zời đất về SCR, thôi thì giá càng giảm mình càng mua tích trữ.

3 Likes

Anh A7 ơi target con SCR dài hạn được 8x không anh?

1 Likes

Chính những lúc chán nản nhất lại là lúc bán đáy

2 Likes