Sốc.! A7 Có Phải Là Nạn Nhân.? Cổ Đông DIG đang bị lừa thế nào.? Lãnh đạo l14 đang ngồi trên đống lửa .!

, ,

đến con nvl prd cố thể chia 10 vn30 thì chẳng gì là ko thể

Huệ tất tay rồi mua thêm gì đc nữa, mg à

huệ cao thủ dại đâu MG

Năm sau vph ko có cổ tức đâu huệ à

tại sao ko. khi lnst vân đều đều , luỹ kế còn cả trăm tỷ

làm ăn lỗ mới ko có. nhưng vph khác biệt là làm ăn vẫn có lãi mặc dù chi phí ls tăng, để thấy giá vốn nó rẻ như thế naof

1 Likes

mấy con dig, l14, ceo,nvl,ldg,scr,pdr,cii… vân vânn sẽ tăng bằng lần hết trong thời gian tới…!! lựa cổ mà mua khi đỉnh cpi sẽ là đáy ck

huệ chỉ cho anh em ở tầng lớp dưới 1 điều rằng… gom dần đi vì trên ttck ko biết đâu là đáy đâu là đỉnh, chỉ có đi qua rồi mới biết đáy hay đỉnh…dài hạn thì bđs có thể tăng trăm lần là bình thường, bọn tầng lớp tinh anh nó gom hết , chờ vài năm x10x20 tỉ lệ vẫn gấp trăm lần bank,

Tháng sau lại thấy tầm này là đỉnh đấy huệ, vẫn canh với hô hào bắt đáy lắm

tuỳ mã

huệ sẽ có bài phân tích vni cho anh em và động thái bàn tay vô hình… siêu cá mâp, đường lối chính sachs và hiện tại

Vph của huệ chắc còn về 1 nằm lâu lâu đấy, về 1 mình sẽ vài một ít đợi x3 khi về giá này

ngồi chờ đi . mọi thứ có thể xảy ra, nhưng để giàu thì ko có.

https://hot-f4-zvc-te-vnso-zn-17.zadn.vn/37cd7db70c43e41dbd52/6480227659695040937

giờ chẳng ai quan tâm các cổ đâu giảm đâu, vì cái nồi vỡ rồi thì họ quan tâm làm cái nồi mới chẳng ai quan tâm bên trong cả vni cũng vây, vni ổn thì họ mới bắt đầu đi tìm thức ăn bên trong đó, nên anh em phải hiểu, vni giảm chung do cs thì chẳng con nào sống nổi cả. nồi vỡ đốt lò cháy quá thì thức ăn cháy hết

bọn kia đọc bài huệ hôm 9/11/2022 xoá bài của huệ à. sợ ko up bô được hay sao

Bố bắt đáy 13.4 DIG bố vẫn sống khoẻ lắm con. Mày không phải lo túi tiền hộ tao đâu.

https://f247.vn/t/hue-boc-me-chieu-tro-ctck-ban-giai-chap-hang-chuc-trieu-co-phieu-dig-dig-no-vol-sau-6-nam-va-su-that-9-11-2022/219103/2

chúng nó xoá mất rồi. huệ giỏi quá nên chúng nó sợ

Hello anh em lại là Huệ đây. Nay ko khịa a7 nữa mà bóc mẽ bọn ctck bán giải chấp dig. Đại khái DIG bị bán giải chấp khoảng đâu đó 20tr cp. Vì sao phiên nay DIG hấp thụ kỉ lục vol sau khoảng 6-7 năm trở lại đây. Ai là người giải cứu DIG? Huệ xin thưa là bọn ctck cứu. Vì sao? Vì nếu để sàn giảm thì chính chúng nó ( ctck) mất tiền chứ ko ai khác, nên chúng nó cho vay MG cho nhau hấp thụ hết 25tr cp giá sàn ngày hôm nay.!! Mục đích tạo thanh khoản để phân phối. Chứ sàn thế kia ai mà phân phối được. ( phân phối giá sàn). Nên anh em ko mua vào đoạn này mặc kệ giá tăng cho huệ. Về tương lai dig khó mà có thể vực dậy lại sớm, do phải chi phối tài sản để đảm bảo nợ. Nên tránh xa 1 thời gian.
Đây là nội dung huệ đăng ngày 9/11/2022