Sốc.! A7 Có Phải Là Nạn Nhân.? Cổ Đông DIG đang bị lừa thế nào.? Lãnh đạo l14 đang ngồi trên đống lửa .!

, ,

Nói như bác thì DIG thả trôi. Không ai đóng phát hành thì LĐ mua luôn giá 15 . Bán 100 mua lại giá 15 ăn 6 lần cơ à. Cao tay quá. Nhưng deal nay phải nói Himlam là ngon nhất . Ngư ông đắc lợi chẳng mất gì bán ra khỏe . Chỉ có cái là đoạn cho DIG vay tiền ra có vẻ hơi hở sườn.

Bác 7 cũng là nạn nhân thôi

2 Likes

Anh em thấy mất tiền thì có thể làm cái đơn lên UBCK giải trình làm rõ vụ vay tiền qua lại giữa DIG và Himlam .

Xem bctc chính đi anh em. Giờ tăng vốn làm nam vĩnh yên mới có cái ăn. Để lãnh đạo cho cổ đông thấy chúng nó có làm ăn. Giờ chu kỳ này có mỗi NVY là ăn được. Các dự án khác chưa gpmb được thì hẹn anh em chu kỳ sau nhé chứ chu kỳ này ăn ko có nổi. Chắc tầm 10-15 năm tới

1 Likes

theo bác chủ pic DXG có hơn DIG ko để e cơ cấu DIG sang DXG

Ông chủ pic này đi viết kịch bản phim thì hợp hơn. Lại còn tạo thêm 1 nick tự chat v nhau… forum thật lắm trò :))))

3 Likes

Rảnh đâu ku. Huệ chim từ thời dig 1xx rồi. Chưa biết tới huệ à

Cái này từ hồi đầu năm khi dig hồi 9x nhé

Dxg giá này canh mua 3x sút

Rảnh mới viết dài, theo dai vậy chứ :)))) n thiếu logic lắm. Học thêm đi

1 Likes

Dựa vào bctc thì dig chu kỳ này 4x là đẹp nhé mà ko biết nổi ko

2 Likes

Huệ đánh giá DIG chỉ là đâu cơ. Còn đầu tư anh em nên chọn con khác. Vì huệ dựa vào FA để định giá + ban lãnh đạo

1 Likes

Bác này nói hợp lý nghe

1 Likes

Tất nhiên DIG vẫn sẽ tăng khi giảm về giá hấp dẫn. Nên chỉ hợp với dòng đầu cơ.

Thử hỏi thiên tân nó còn ôm hơn 80tr cp dig. Có nên thoái sau lưng rồi không.

VPH của t ngon gấp vạn dig. Anh em tao tuy âm vph nhưng éo lo vì ôm cổ tốt. Lãnh đạo cho ăn. Giá này cứ mua 6.x cổ tức 7% thì hơn gửi ngân hàng coi như t gửi bank

Hố hố cổ chia 3 từ đỉnh à. Cùng thường thôi bđs sản con nào ít cũng chia 2

1 Likes

Dự án cty tao ôm đất sạch đã chuyển đổi mục đích. Dự án gối đầu t vẫn ăn no ngủ kĩ. Chúng mày tìm xem a7 ở đâu hộ tao cái

VPH bố mà múc mua nửa cty :grinning:

1 Likes