Sốc.! A7 Có Phải Là Nạn Nhân.? Cổ Đông DIG đang bị lừa thế nào.? Lãnh đạo l14 đang ngồi trên đống lửa .!

, ,

Loãng ơi là loãng

1 Likes

Huệ kéo VPH cho ae nhờ cái, ngồi đảo lâu quá r

@Vuonghue1 vph khi nào lên 3x

1 Likes

Chờ đi ko chỉ 3x đâu

DIG chạy nhanh thật, chúc mừng các nhà đầu tư

Ê mấy thằng bay. Bao nhiêu cổ khác rơi sàn sàn chúng bây k nói cứ A7 là sao?

Gà bị giết quá nhiều nên oán

1 Likes

Quên a7 đi, để a ấy đi thanh thản. Giờ nhớ tới B7 và K7 là được rồi, tương lai K7 và B7 mới là huyền thoại.
B7 phím Nova và Hưng thịnh icons kia kìa, nhanh qua lễ múc vét còn kịp :laughing:

Nova loãng hơn cháo loãng, sắp cung 88 triệu cổ trên đầu. Hưng Thịnh thì như nùi hổ lốn, thích thì vào pdr mà cờ bạc, ko thì nhắm mắt xúc all các thể thoại yêu thích, giữ đó 3 năm nữa nhìn lại coi ai sống ai chết haa

Ngoài chê ra còn biết gì tích cực hơn không?. Nova nó cực chẳng đã mới mang cp ra bán. Jo nó tìm được nguồn tiền mới rồi ko bán nữa. Đăng kí bán 38 triệu, anh Nhơn tiếc không bán nữa kia kìa, đọc lại đính chính chưa cu? Lúc đầu nhầm đăng báo bán 88 triệu, giờ chính thức chỉ bán 18.5 triệu, anh Nhơn chắc thấy mùi tiền rồi đé.o phải bán nữa. Ra lễ tranh vào mà xúc :laughing:
Hàng B7 cờ vồ ăn to, anh tử tế chia sẻ chú, lặng lặng mà vào hàng :laughing:

Haha nvl thơm nhưng chưa chạy được, mông to lắm, mua dần thoi vội gì, mà nó chạy thì cả thị trg nhìn vào nó há chẳng chạy theo còn gì.

Qua lễ NOva x3 lần nhá :wink:

Đíu có cửa đâu ku, nova lình xinh đó cỡ 1 năm rưỡi nữa ms chạy được quên mệ đi

1 Likes

thật hả

Liên quan đíu gì, mua bán trên sàn, ăn trộm cướp gì mà lên phường haha

Bác cho em hỏi ngu xíu, B7 với K7 là ai thế bác ? Em dạo này ít vào F, bác thông não cho em với.

A7 là nạn nhân vậy nhỏ lẻ đu đỉnh DIG CEO L14 là thủ phạm ???

Có khi nào A7 đang gom dần họ TM ko nhỉ. Những gex, vgc, mhc,… lại thăng hoa chăng.

Bị bọn lãnh đạo úp bô

1 Likes