Sóng 5 lớn? vớ vẩn!

Mai gọi là tát nước theo mưa, tâm lý thứ 6 lái xả hàng lấy vốn đẩy index lên, thứ 6 thứ 2 hợp đánh t0, nếu ko ăn được thì cũng ko có gì để tiếc, sẽ có giá rẻ hơn. Bán và mua trước 10h sáng :joy:

2 Likes

Nhờ thầy bốc cho 1 quẻ con hủi nvl ạ

Trước thầy trả lời 1 lần rồi đó. Mấy con dính nợ chả con nào đẹp. Mải nghe hô hào săn sale sẽ lỡ mất nhiều cổ ngon.

4 Likes

Vậy mai ban dig truoc 10h, nêu chiều nó đỏ thì mua lại hả. Thank!

Còn vế sau ấy :joy: theo mình thì mua dc cổ rẻ rồi thì cứ yên tâm mà ôm ngủ, ko nhìn thấy cơ hội >30% thì ko chơi, nhảy qua nhảy lại mất hàng, bữa mình mất 30% dig mốc 1024, ko ngờ lái kéo luôn vượt 1024.

1 Likes

Bác nên cân nhắc kĩ, nếu ko đủ niềm tin và ko biết lý do thì sẽ ko ăn được cổ thần thánh

:joy:

2 Likes

View của mình là lình xình trước 10h 30, sau 10h30 kéo lên, đấy chỉ là 1 kịch bản :joy: sợ bác hiểu sai ý quá :joy: xin cụ @laotu lời khuyên giúp em với cụ ạ :joy:

1 Likes

Dạo này không canh bảng mấy. Ôm ngủ chờ giàu thôi theo dõi làm gì nữa.

7 Likes

E ôm ngày 25/11 nền e cũng ngủ vs luyện tí về cơ bản thôi ạ!

1 Likes

Thank!

Ôm xích thố cẩn thận ngã ngựa đấy :))))

Ai cưỡi ngựa mà ko ngã đôi lần :joy:

1 Likes

Vẫn view ban đầu. HPG tím thì thị trường tím. Vì HPG đạt đủ điều kiện của một con hàng vừa kéo điểm vừa kéo thanh khoản.

Nếu ngày mai HPG tiếp tục bùng nổ thanh khoản thì yên tâm giữ hàng. Time vừa rồi hình như các nhóm gom HPG khá nhiều.

2 Likes

HPG chắc ngon đấy

Nvl tím ấy cụ :joy:

1 Likes

Ông Phúc xuống rồi thì ông Nhơn mất đôi cánh. Bây giờ kỳ vọng thì chờ cơ cấu tài sản trả nợ, ông nào hốt được tài sản giá rẻ của nvl
Kỳ vọng NVL lên thì lên bằng mắt, làm đơn kêu cứu 2 năm nay, chả bộ ngành nào quan tâm

Thuyết âm mưu VNINDEX chạy đồng pha với SPX500 đến nay vẫn rất nhiều nghi vấn. Những gì chúng ta đọc trên internet chỉ là phần nổi của tảng băng. Nên những gì chúng ta biết về thị trường tài chính, dẫu có đọc nát các sách vở, họa hoằn lắm được độ 5% là cùng.

2 Likes

Mặc dù cụ không biết gì về tài chính nhưng cụ có niềm tin vào một số thuyết âm mưu.

4 Likes

Cụ vẫn chưa nghỉ ăn Tết ạ?

Cả năm nay cụ chơi có đi làm đâu

2 Likes