Sóng BDS - Mối liên quan CP BDS và giá đất - Bỏ cọc Thủ thiêm - Truyền thông tẩy não F0

,

Thiếu gì con bds trên f247 nhiều cao nhân phân tích. Nhưng đợt này cứ Dig Ceo mà táng, nó lên cả làng lên nó xuống đa phần cả làng xuống mà.

1 Likes

CEO món quà của thượng đế á

1 Likes

Món quà của thượng đế sang Ros mà chơi, Dig Ceo mà cứ thượng đế CC gì cho nó vớ vẩn.

2 Likes

Lúc …bán khống e ngồi nhặt, mấy nay quay lại mua trả kho em không bán kkk

2 Likes

Giờ nhất quyết ko bán thì chúng nó phải cover trả kho. Chủ cần 4 phiên tím vol thấp thì chúng nó phải đua tím trả kho chưa ko cháy tài khoản, như vậy thì BDS lại trở lại đúng bản ngã .
Giá 12x ko bán giờ đi bán giá này :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Phân tích chuẩn đấy bác

1 Likes

Cảm ơn bác, đang cần những phân tích rõ ràng để anh em F0 không sa vào vũng bùn của tự doanh, broker và đám truyền thông bẩn nữa.

Bác Thuần ơi. Con CEO vào thêm có được ko bác?. Qua thấy Bác A7 bảo sắp tới xem xét gặp mặt lãnh đạo CEO để trao đổi thêm. E định tất tay luôn hehe

Ceo giờ toàn đất sạch, bao nhiêu năm lo pháp lý lằng nhằng xong Tây bán cho mình ăn. Đến lúc gặt lúa thì sợ gì nữa không vào?
Nếu A7 vào nữa đủ thiên thời (sóng BDS đất nền) - Địa lợi (Đất siêu đẹp và hiếm : Đất phú Quốc , Vân đồn toàn đất đặc khu kinh tế chưa kể Mê linh) - Nhân Hòa (Anh Bình khá uy tin và nếu A7 vào HDQT nữa thì mọi thứ cực kỳ mình bạch, Ceo sẽ làm hình ảnh tốt hơn - điểm yếu hiện tại của Ceo có thể là marketing)

@taubien2015 hóa ra là bác Thuần, một đại gia trên sàn Ck :blush:

1 Likes

CP cứ nói đừng lo lạm phát đi, xăng cứ tăng như vả vào mặt người tiêu dùng, đầu ra càng ngày càng khó mà chi phí đầu vào càng cao mà không lạm phát mới lạ. Rồi tiền không vào đất chả lẽ đi chùi…dít???

1 Likes

Bữa giờ các tay to đấu nhau, chưa đến hồi kết
Dùng media các kiểu, rồi ra hàng đạp, f0 cũng sợ hết vía ói hết.
Nhìn thanh khoản ttrg từ 30k tỷ tuột còn 20k tỷ nhỉnh tý mỗi phiên là đủ hiểu.

1 Likes

Rồi nó trở về bản ngã hết, tiết cung rồi lại phi. Mai mốt bó rau 15k bát hủ tiếu 40k rồi thì lại tranh nhau vào đất :rofl::rofl::rofl: chim to chim bé cũng tranh nhau hết

Cảm ơn phân tích của bác chủ thớt :smiley:

1 Likes

Em fan cứng của BĐS bác. Có DIG và SCR. Bác chủ hiểu biết sâu sắc, đa tạ

1 Likes

Đấy không lại bảo không lạm phát, lạm phát thấp đi, rồi tiền như lá mít lại khóc than. Chú phỉnh tôi rồi CP ơi :joy: :joy: :joy:

Hưng Lùn Hưng lé SSI đi chậm quá so với anh em trên sàn, chậm quá so với Hương IPA đến giờ mới đi xin đất làm dự án, xin xong khả năng năm năm sau đu đỉnh nhé. Hỏi sao Hương ko rời SSI và mở ra VND nổi như cồn vậy :

image

Cứ giữ, đổ sàn túc tắc mua gia tăng thôi - Không đủ tiền mua đất thì cứ cổ đất mà xúc, truyền thông tổ chức nén được vài bữa, tay to và dòng tiền thông minh ôm chặt hết tiết cung lại phi như ngựa, thời của đất và CK, mua cổ đất được cả 2 mà sợ gì.

Ms Hương VND IPA tài lắm, thâu tóm PTI với quỹ tiền mặt để làm đòn bẩy sau này nữa đấy :wink:

1 Likes

Rời SSI khỏi cái bóng thằng Hưng lùn tính tình nhỏ nhen, tầm nhìn hạn hẹp xong mở VND và IPA, MA thâu tóm hàng loạt. Hương quá giỏi nên giờ vượt mặt Hưng.
Hưng đi làm nông nghiệp, quả PAN chắc Hưng chưa thấu nỗi đâu của Anh Đức HAGL đâu - Rồi quay đầu về đất hết, thế thôi.

1 Likes

Tôi từng làm cho vay trong bank, tầm 10 năm thì hầu như mấy ông sx hay thương mại đều đắp chiếu, thằng nào có quỹ đất mới sống và thu được nợ.
Mấy ông nổ sản xuất điện thoại, tivi, hàng tiêu dùng điện, quần áo,…. toàn phét lác; chúng nó thuê TQ gia công rồi về gắn mác bán kkk
Sang TQ mua cái gì cũng có, chỉ tội là không mua được bđs về bán thôi :wink:

1 Likes

Hưng lé xin làm KCN giống Long HPG à, thế này gọi là kinh doanh ngoài ngành, đầu cơ, bơm thổi không nhỉ? Nếu được kiểu gì chẳng trích tí đất là đất ở ha ha.
Cty chứng khoán cũng bỏ ngành cơ bản à ha ha ha

1 Likes