SÓNG THẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG - “Tăng 200%”

Xây dựng công trình: C4G, FCN, HBC, DPG, ITD…
Xật liệu: PLC, HT1…
Xây lắp điện: PC1

Các bác ưng mã nào thì múc, không khuyến nghị mua bán mã nào.

3 Likes

Techcombank Security khuyến nghị thì ưng C4G, DPG.

Toàn mã đẹp :rainbow::clinking_glasses:

hoa hậu rồi, giờ chờ đại gia đến xúc đi thôi. Tương lai hoa hậu cuối năm :smiley:

:rainbow::rainbow:

C4G có phiên nổ vol 9.7 triệu cổ xác nhận dòng tiền đã bắt đầu vào C4G. Các bác đợi C4G break đỉnh 12.8 gia tăng tỉ trọng.

Kế hoạch chuyển sàn trong năm 2021 chắc sẽ sớm sang HOSE (GAME chuyển sàn).

lại ăn bô thôi,về 3

■■ má hôm trước vừa hô phân phối đỉnh vs chê người khác gà giờ lại hô vòng 4.0 . chiuuuuu thua chiên da

Thấy các anh ấy táng 2 tỉ đô cũng thấy ghê tưởng thật bác. Mà hô như vậy mà thị trường vẫn ổn chứng tỏ thị trường có thể ổn thật lên vào lại cũng chưa muôn. :smiley:

Theo thế thôi chứ ko ai biết trước được. Thị trường ổn đầu tư công vẫn là chủ lực của 2021 đến 2025. Nói chung là may mắn có duyên thì được ăn ko thì chịu thôi. :smiley:

Nói thật với bác giờ vào đầu tư công giống như ngồi ngọn tre đấy. Toàn là bánh vẽ chưa có lợi nhuận nào, mà con nào cũng chạy ít ít 30% rồi. giờ vào thì ăn tiền lẽ mà trả thì tiền trăm đấy.

2 Likes

Cũng ko biết trước được nói chung nhiều lúc cổ đã tăng thì lại càng tăng. Lợi nhuận có mà bác chỉ có điều chưa đúng kì vọng ngay thôi chắc do chưa giải ngân. Đợt này đẩy mạnh giải ngân nên thử xem sao. Chứ dòng đầu tư công vẫn tăng còn ít so với các dòng khác.

nói chung là vào những con đấy xác định là cháy tk

có làm thì 10 năm sau mới lấy được tiền.Tiền thì đi vay đầu tư.Xác định là cháy tk đi

E thấy C4G cổ tức rất đều :smiley:
Screen Shot 2021-08-30 at 6.52.17 PM

Sắp tới lại cổ tức bằng cổ phiếu 6%.

vào làm đợt này thì xác định đi nhanh lắm.Hồi xưa HAG 1 thời nổi đình nổi đám,giờ về máng lợn rồi

bánh vẽ hết thôi.Ăn cổ tức hay tức tới tận cổ hả trời

Bối cảnh nó khác nhau bác, nhiều mã đẹp lắm ai thích mã nào thì múc mã đó. Theo dòng chảy thôi bác.

Em cũng ko chắc em mới vào C4G một ít, đợi break đỉnh cũ 12.8 là gia tăng tỉ trọng. Sắp tới ra lợi nhuận với tin chuyển sàn may thì ăn ko thì thôi.

chết hết cả thôi.Chân tềnh,có thằng thầu nqof mà đòi ăn thịt thien nga,đợi đấy.Tưởng chú chọn hàng ntn chứ lại chọn mấy thể loại này thì toang rồi