SÓNG THẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG - “Tăng 200%”

Xây dựng hạ tầng xong là đến bất động sản. Bất động sản có CEO là đang thấp hơn giá trị thực cứ thế mà xúc rồi cất.

C4G vẫn ổn chứ các bác. Xây dựng hạ tầng tăng rồi là sẽ đến lượt bất động sản đó các bác. E vẫn giữ C4G và gia tăng CEO cho mảng bất động sản.

Tôi cũng muốn vào con CEO mà có nên vào không các bác?

Tầm này vào thì hơi rủi ro. Vì tầm này hàng lãi 50-100% rồi, nếu giảm là người ta vác ra táng không thương tiếc. đua trần có thể vẫn lên nhưng rủi ro cao. Tìm mã khác đi bác. E khuyến nghị từ lâu rồi giờ toàn x2 trở lên rồi.

Tầm này chốt được C4G và CEO dần rồi đấy các bác. đã x2 trở lên từ ngày khuyến nghị các bác.

ELC đang xả hả các bác. Còn vào được không ạ

Có nên vào C4G thời điẻm này ko các bác

Tầm này thì chốt dần đi gần x2 từ lúc mua rồi.

1 Likes

2 con này chậm lắm, tiền chưa vào. Hạ Tầng giờ cũng cao rồi có lên cũng không còn nhiều nữa.

1 Likes

hôm nay có con nào mới không bạn.???

Bác qua đây đọc thông tin tham khảo này. Giờ thì ko nên vào CEO và những con đã x2,x3 nữa.

chờ điều chỉnh vậy

DAH riêng tháng 11 lợi nhuận hơn 20 tỉ, quỹ đất 60ha Núi Cốc Resort, Khách sạn May Plaza Thái Nguyên mặt bằng xây dựng 3ha. Các bác xem L14 10 năm nay lợi nhuận quý cũng chỉ bằng 1 tháng của DAH, 50ha của L14 không bằng 60ha Núi Cốc resort khách đến ầm ầm.

Nếu bác nào mua C4G, DPG giờ toàn x2.5 hết rồi. Trên này có cả FCN, HBC cũng đều x2, lúc khuyến nghị chắc nhiều bác còn nghi ngờ lắm.

còn mã nào vào được không bạn

BCE vừa xây dựng hạ tầng lại có rất nhiều bất động sản đang mở bán

1 Likes

Hiện tại thì có DAH nhưng mã này hiện tại vẫn bị chê, sợ hãi và nghi ngờ. Bác tham khảo bác thích thì vào không thì thôi, DAH ở giai đoạn hiện tại bị chế như những mã C4G, CEO, BCC,… khi mấy mã nào ở giá thấp đều bị che và chửi như vậy, còn việc khi nào lên thì phụ thuộc thị trường.

mai em lên tàu với bác, ủng hộ quê hương hy vọng quê hương cho em chùm khế ngọt

1 Likes

về quê hướng hái quả thôi, nhìn TNH là biết rồi bác. Thái Nguyên quê bác giờ FDI đổ vào ầm ầm, SAM SUNG to đùng thì mấy ông như DAH, TNH hưởng lợi.

1 Likes

ông add z a l o tôi với ông ơi 0972788624