SuperNova - Vụ nổ siêu tân tinh

Dạ cảm ơn bác.

2 Likes

Ko, mình rep cái hình ông vịt gửi, topic đọc ko hiểu gì cả, only dig rồi, hôm qua ủng hộ nvl 100 cổ r

1 Likes

DIG em chốt tập 1 từ 10.x lên 13.x rồi. Em mới bập lại một ít sàn hôm qua.

1 Likes

Đu trend, chạy theo xu hướng bác ơi!

1 Likes

Đang yên đang lành cắm mảnh sành vào đít! :smiley:

1 Likes

Mình đã kêu hôm qua múc rồi mà mấy người khách vẫn bị doạ chạy toé khói, nghe mà xót

2 Likes

Kết hợp giữa thiên văn học và sự thay đổi chủ số hữu của một tạp đoàn để hình thành thuyết…dương mưu.

3 Likes

Chịu, hôm qua còn sợ nvl ảnh hưởng xấu thị trường nên hô hào ae cứu vớt mà thấy có vẻ nô chết mặc nô, tt vẫn ổn nên ko care nvl nữa, chả hiểu sao mê và hiểu mỗi con dig

1 Likes

Khi DIG sàn, em có nói với mọi người trong Group em là “nhìn CEO và L14 là biết sẽ trần, không lý nào DIG sàn” thế là múc thôi. Có người vẫn ngại không dám bác ạ. Chịu thôi. Bị rắn cắn một lần thấy cái cành cây cong thì lại sợ.

2 Likes

E cũng muốn nvl được giải cứu nhưng muốn hơn là sau giải cứu thì giao dịch chuẩn và chắc , chứ ko phải lùa vào để hình nhân thế mạng . Rất tội người vào sau khi tt đã đè nát bét rồi thì lại dẫm chém họ thêm 1 nhát , rất ác…

2 Likes

NÓ VẪN LỪA, đừng có vào, cho về 1.0 thì mua đánh bạc

1 Likes

Em cũng chả có cổ Nova nào bác ạ, em cũng kg quan tâm đến em này cho đến cách đây vài hôm có người bạn hỏi về nó. Sau đó thì thấy quá nhiều bài về Nova lên…thì cũng theo dõi hóng để thấy 1 case.

Trong thớt bác Trinh bác ấy vừa là khuyến nghị, vừa là trao đổi…và em thích thớt bác ấy vì tính lịch sự.

Em cũng thắc mắc về vụ chuyển đổi kia, và cũng muốn nghe giải thích hợp lý thôi bác ạ. Trim cò đếch gì đâu bác

2 Likes

Mấy ông đó thực tâm muốn cứu hay muốn cướp ?!!!

1 Likes

Lưu ý là CEO và L14 vẫn tím.

3 Likes

L14 bốc đầu ác thật

1 Likes

Vấn đề là số lượng lưu hành dẫn đến sự thao túng.

4 Likes

Thôi, động đến bộ 3 này…dễ ăn chửi hội đồng lằm. Ai tranh thủ đc thì tranh thủ

1 Likes

Vâng ạ.

1 Likes

Hello Trinh, wellcome sự trở lại của em :+1::+1::+1:

2 Likes

Hi chị, em về núi đọc sách thầy một thời gian rồi quay lại. Hàng cũ vẫn ổn chị ạ. Em đang quan sát thêm hàng mới này để đu trend. Nếu chị không quen thì đừng tham gia nha.

3 Likes